Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muwasho

Discussion in 'Jamii Photos' started by NNYAMBALA, Apr 24, 2012.

  1. N

    NNYAMBALA Member

    #1
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtoto amevaa nguo zinamusha mpaka analia.
     

    Attached Files:

    • lulu.jpg
      lulu.jpg
      File size:
      25.3 KB
      Views:
      439
  2. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Lazima alie. Anakumbuka Club. Kamiss mahug na mabusu. Pole Lulu.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    acheni kumkebehi huyo mtoto jamani,dunia duara hii!
     
  4. N

    NNYAMBALA Member

    #4
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo siyo kebehi, bali hili ni fundisho kwa kila Mtu na siyo kwamba tunamhukumu, pia ni ni fundisho kwa Wazazi wote japo kizazi hiki ni kigumu lakini huyu Mtoto alianza mambo tangu kitambo na Mimi nimekuja kushangaa eti alikuwa anasoma. Mtoto kutwa nzima kwenye magazeti yeye na ndiye yeye aliyesema akivaa nguo ndefu zimamuwasha. Tunamuombee na haya yataisha na akirudi natumaini atakuwa Binti mwema na mfano kwa Wengine. Mungu msaidie Lulu.
     
  5. driller

    driller JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    duh lulu alikua anasoma..! alikua anasoma wapi..?
     
  6. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lulu anatia huruma.
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,123
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Namuonea huruma sana kwa jinsi anavyoteseka!

    1.Every action there is equal and opposite reaction
    2.Pay the cost to be The Boss
     
  8. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    wacha awashwe, malipo ni hapa hapa ni duniani, kudadadeki
     
  9. Primitive

    Primitive JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acha upumbavu wewe! nini cha kufurahia hapo?
     
  10. Shomari

    Shomari JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,104
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni dhahiri kwamba Kanumba alikuwa na makosa kwa kumbaka mtoto mdogo kama huyu. cha ajabu wengi hawalioni hilo wanamlilia tu kanumba kwa vile wanapenda muvi zake. mie nawaambia hii kesi itakuja kuleta kizaazaa
     
  11. Sajunne

    Sajunne Member

    #11
    Apr 24, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Ha! Ha! Ha! Ha! Ha!
    Hii ndio dunia jamani duu!
     
  12. U

    Usokitabu Senior Member

    #12
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    It is just begining...
     
  13. pinochet

    pinochet JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hapana mkuu, hilo ni fundisho kwetu sote tulee watoto wetu katika maadili mema. Hata Kanumba alikuwa na makosa makubwa sana, kwanini alikuwa anambaka mtoto huyu? It is obvious he was outing with her. God forbid.:doh:
     
  14. MADAM T

    MADAM T JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 1,959
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Avatar yako na yeye vinamechisha sana...sorry lakini ndio ukweli
     
  15. kiLimIlire

    kiLimIlire Member

    #15
    Apr 24, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Huyu 'mtoto' hawezi kuwa muuaji ila kifo cha kanumba kilikumbana na uwepo wa lulu wakati wa kumfika kanumba.
    Dhambi zake kama vile kuvaa nguo fupi,majibu ya majigambo, na kujidaia kuyatenda ya wakubwa akiwa mtoto ndivyo zinazowafanya watu wadhani lulu anastahiri kuwa muuaji. Ni nani msafi kati yetu hadi aone kwa urahisi dhambi za wengine?
    Tunaompenda kanumba
    tunadhani kifo kimemuonea kanumba kupitia lulu, tunasahau kuwa mauti yapo mbele ya kila mmoja wetu, pasipo kuzingatia umaarufu,umri, cheo,etc... Tusishangae Mungu asipo muhesabia lulu dhambi ya mauaji.
     
  16. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2012
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Kweli dunia duara
    Dunia tambara bovu
    Kuna funzo katika kifo cha Kanumba
    Kuna funzo katika mtoto mdogo wa umri wa kwenda shule kutuhumiwa kuhusika
    Kuna funzo kwa wazazi kumpa uhuru usi stahili mtoto wa miaka 17/18 kuingia mambo ya Kikubwa
    Kuna funzo katika kushuhudia mabaunsa wa serikali wakimkomalia masikini Lulu na kumpeleka kwa Pilato

    Masikini Lulu
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi neno langu kwa siku ya leo ni 1 tu......mtoto huwa habebi type za kina Captaiin hata siku 1,Lulu ni more than mtu mzima wa kawaida regardless of her age...over!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Newton 3th kaingia je hapo?
     
Loading...