Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muwasho kwa chini

Discussion in 'JF Doctor' started by kobonde, May 17, 2010.

  1. kobonde

    kobonde Senior Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jan 6, 2010
    Messages: 154
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rafiki yangu ameniomba msaada ,anasumbuliwa na muwasho sehemu za siri hana harufu yoyote mbaya wala vidonda ila anawashwa tu.
     
  2. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwambie ni bora aende hosp kwa uchunguzi zaidi!!
     
  3. Mwana wa Mungu

    Mwana wa Mungu JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2010
    Joined: Aug 14, 2008
    Messages: 1,007
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hii miwasho kila siku watu wanaleta maswali ya msaada hapa, ninini, pilipili au? hii ni kitu kama si ya pili ni ya tatu kuletwa hapa. huyo jamaa anakunywa pombe, asijekuwa alilewa jamaa zake wakamsaidia kumpeleka home then...., walevi mpooooooo! tunaona mengi siku hizi mtaani huku wajameni.
     
  4. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Huyo rafiki yetu mke au mume.............. itakavyokua aende hospital asione haya.
     
  5. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mwambie atafute sabuni flani hivi akina mama wanaitumia kuoshea lile tunda inaitwa KAISIKI, ila kuipata baba ndo issue zinagombewa kama mpira wa KONA.
     
  6. Bassanda

    Bassanda Member

    #6
    May 18, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 53
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pamoja na matibabu, ni muhimu kuzingatia kutovaa kufuli wiki nzima. Kila siku abadilishe kufuli. Na akifua hizo kufuli aanike juani au kupiga pasi.
     
  7. Mapondela

    Mapondela JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 459
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Na hizo kufuli ziwe za cotton
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160

    kwa hiyo itakuwa fungus ?
     
  9. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Chungeni na muwe makini na vitu kama hivi ndivyo viletavyo madhara.
    Ushauri mzuri ataupata kwa daktari baada ya kufanyiwa uchunguzi...hasa amuone Dr bingwa wa magnjwa ya wanawake kama mhusika ni mwanamke.
     
  10. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #10
    May 18, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kamwone dr kwa kweli
     
Loading...