Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muuzaji wa konyagi feki arusha atiwa mbaroni

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Democrasia, Mar 18, 2010.

  1. Democrasia

    Democrasia Member

    #1
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 1, 2008
    Messages: 79
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Jana mchana majira ya saa saba eneo la Tengeru nje kidogo ya mji wa Arusha bara bara ya Moshi kuna mfanya biashara maarufu hapo ajulikanaye kama KIMARIO kutoka ROMBO amakamatwa na zaidi ya katoni mia tano (500) za konyagi ambozo ni FEKI zimekuwa zikiwadhuru kweli wananchi hasa maeneo hayo ambayo yamekuwa yakiuziwa kinyaji hicho.
    Sasa wasi wasi wangu ni kwamba, Kwa kuwa tuko bongo na Bongo yetu hii utasikia jamaa kaachiwa huru na kesi inaendelea
    Naomba walio karibu wafuatilie kesi hii nami nitakuwa natoa update kila siku wakuu

    .........naomba kuwasilisha.........
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    unataka kusema alikuwa anauza machozi ya simba?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Mar 18, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Dah huyu kweli anahatarisha maisha yetu tunaomba kesi yake isomwe haraka na afungwe maisha jela maana akitoka ataendeleza kamchezo haka, inasikitisha sana siku hizi hata Valuu nazo zimezagaa sana feki bora kunywa bia tu wanashindwa kutengeneza feki.
     
  4. senator

    senator JF-Expert Member

    #4
    Mar 18, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Tena inasemekana "machozi ya kenge" siku hizi ukinywa mchana kweupe unapoteza kabisa site(kuona) ,zimezagaaa sana upcountry kama kanda ya ziwa ndo usisemee ...Value, Nyagi nyingi feki especially kwenye viloba package.
     
  5. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #5
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kama unataka usinywe ki2 feki ni bora ujinywee bia tu kama ulivyosema maana kuna viwanda vingi vya majumbani vya kutengeneza konyagi na pombe nyingine kali na watengenezaji hao hawana hata mpango wakuacha.hivyo kukamatwa kwa kimario sio mwisho wa safari ya vinywaji feki.
     
  6. N

    Nanu JF-Expert Member

    #6
    Mar 18, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kaaazi kwelikweli. hii yote ni kutaka kutajirika haraka. huu ni ufisadi mkubwa sana, kwanza mbaya sana kwa maana unahusisha maisha ya watu! Ni mbaya sana, tunauwana kila siku, kansa za vibofu, figo, koo, zimezidi siku za karibuni, hii inaweza kuwa mojawapo ya sababu!!
     
  7. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #7
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na hizo zilizokamatwa ziko wapi? Manake rafiki zangu wa Jeshi la Polisi na wenyewe ni memba wa klabu ya Machozi ya Simba.

    Baada ya muda kesi ikishasahaulika zinabakizwa hapo katoni mbili kama kizibiti nyingine mtaambiwa ziliteketezwa
     
  8. r

    ral Senior Member

    #8
    Mar 18, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli hii inasikitisha sana, nimewahi kwenda kituoni polisi kijenge arusha saa nne usiku na kushuhudia askari wakiwa kwenye negotiations za kuuza lita 40 za machozi ya simba ambazo zlikuwa ni kidhibiti walichokamata siku hiyohiyo kwa mtu mwingine! what a disgusting situation
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Mar 18, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Kwani hizo ambazo si feki hazihatarishi afya ya mnywaji!?
     
Loading...