Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano wa vyama Mbeya mjini CHADEMA imo?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by kasyabone tall, Sep 6, 2010.

  1. k

    kasyabone tall JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2010
    Joined: Sep 13, 2009
    Messages: 255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 33
    Wakuu,
    Ninaomba kunielewesha kidogo juu ya muungano wa vyama vya upinzani mbeya mjini. Kwanza kabisa napenda kujua kama CHADEMA imo, Pia kama haimo kwanini? Kwa sasa naona kampeni za huyo jamaa wa CUF anayeungwa mkono na vyama vilivyoungana zimenoga, Je si wakati mwafaka kwa CHADEMA sasa kuungana na vyama vingine? kama haijafanya hivyo.
    Ikiwa CHADEMA haimo kwenye muungano huo, Nafasi ya ushindi kwa mgombea wa CHADEMA (Sugu) ikoje?
     
  2. Pengo

    Pengo JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2010
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 581
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sugu anajiweza mwenyewe haitaji kuungwa mkono na watu wachache!
     
  3. Plato

    Plato JF-Expert Member

    #3
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 421
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Muungano unaoratibiwa na ccm hauna maana yoyote kwa mageuzi
     
  4. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    bora sugu kuwa presidente kuliko huyo mgombea u-presidente wa cuf
     
  5. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2010
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yeah, I agree -- ni mradi wa CCM!
     
  6. Zungu la Unga

    Zungu la Unga Member

    #6
    Sep 6, 2010
    Joined: Nov 26, 2008
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Endeleeni kujidanganya!
     
  7. Mwanamosi

    Mwanamosi Member

    #7
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona jibu la hoja iliyotolewa...kuwa kama Chadema haimo ni kwanini? binafsi nimependa umoja wa aina hiyo kwani unaleta upinzani wa kweli ila tatizo la umoja kama huu ni vyama kutoaminiana hasa katika ngazi za juu kama uraisi..nadhani hii inaweza kuwa na matokeo mazuri kwa muungano huo kwani Kenya walifanikiwa. kinachotakiwa ni dhamira ya dhati ya wanaoungana na sio kuwabeza kuwa wanaratibiwa na CCM kwani hiyo ni kuwakatisha tamaa...nadhani pia mgawanyiko uliopo unaweza kusababisha CCM kushinda coz wakiungana wote CCM atapata za wanachama wake tu na wao watapata za wapinzani wote..nadhani iko haja ya vyama kuunganisha nguvu ila kwakuwa kila mtu anataka ale yeye basi huwa hawawezi kuungana hata kwenye mambo ya msingi, walijaribu wakaishia hewani.
     
  8. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  9. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2010
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    katiba hairuhusu muungan o wa vyama ,huo muungano unaitwaje? hamuwezi kuweka muungano halafu mgombea wa CUF agombee this is non sense
     
  10. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Sema tatizo CUF chama cha waislam na CHADEMA cha __________________ na ndio maana hamuwezi kuwaunga mkono au sio mukubwaaaa?
     
  11. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mimi ndio maana nitaendelea kumpigia kura yangu Jakaya na nitapendekeza katiba irekebishwe ili agombee miaka 10 mingine ya ziada tatizo lenu chadema mnajiona mnaweza sana lakini hamkubali kuwa hamjui na hii ndio maana unaona hamkuwa na matayarisho yoyote sijui mnategemea nguvu za giza?
     
Loading...