Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano wa Tanganyika na Zanzibar,ASP na TANU hii nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Alexism, Sep 18, 2011.

  1. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Wakuu hapa ninamashaka na haya mambo,muungano kati ya Tanganyika na Zanzibar mwaka 1964 nakutengeza Tanzania.Swali langu chama gani kiliongoza wakati huo wakati nchi moja inabidi iwe na serikali inayotokana na chama,hapo Tanzania ilikuwa chini ya chama gani?1974 ASP+TANU=CCM kitu gani kilifanya hiki/hicho chama kuitwa chama cha mapinduzi au ni kwasababu ya mapinduzi ya Zanzibar?Utaona kuwa CCM ni mtoto wa ASP na siyo TANU kiuhakika?
     
  2. F

    FUSO JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,767
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 180
    Mlishaambiwa msihoji muungano wetu wewe bado husikii?
     
  3. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,370
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Sheria hipi,mwaka gani na kifungu changapi kinamkataza mtu kujadiri pale anapokuwa na mashaka mkuu?mfano hapa TZ kuhusu muungano,naomba kunijuza wakuu.
     
Loading...