Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano Upo Kweli Jamani??

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Poriposha, Dec 12, 2011.

  1. Poriposha

    Poriposha JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sherehe za tarehe 9 december 2011 ilikuwa miaka 50 ya UHURU wa TANGANYIKA au TANZANIA? maana TANGANYIKA ndio ilipata uhuru wake 1961 na TANZANIA ni muungano uliofanyika mwaka 1964 ambayo ni miaka 47. Sasa najiuliza Muungano upo kweli jamaani?????????
     
Loading...