Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muungano ulikuwa tarehe 22/4/1964

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kingxvi, Apr 27, 2011.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna mkufunzi wetu mmoja hapa chuoni kwetu udom ametueleza leo muungano ulikuwa tarehe 22 april ndio siku waliosaini makubaliano tarehe 26 ni siku ilikuwa ya sherehe ya muungano pia kuna mzee alikuwa anahojiwa BBc sasaivi pia kazungumzia hilo swala kuwa hati zilisainiwa tarehe 22
     
  2. Wa Ndima

    Wa Ndima JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 1,509
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapo sasa
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sawa ulikuwa April 1964.
    Unavunjwa lini?
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Hauna muda Mkuu. Na sio kuvunjwa, bali kufa kabisa.
     
  5. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Chuo kikuu kuna wahadhiri siyo wakufunzi. Habari za UDOM? Jitahidi kusoma usikomae tu JF watakula kichwa.
     
  6. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Hakuna mwenye ubavu wa kuuvunja! Maalim Seif alitaka kunusa tu harufu ya Ikulu na amefanikiwa, hana jipya tena!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Labda anasoma political science, haya mambo lazima ayajue.
     
  8. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    hawa viongozi wetu kwa kudangaya umma-hawana mpinzani
     
  9. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Uzuri ni Kwamba data za Wanafunzi waliomo JF ni rahisi tu kuzipata kama wamesupp au la.....Dogo komaa na Kitabu kwanza
     
  10. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona mnadhalilisha taaluma zenu; ni kweli marais wa Tanganyika na Unguja walisaini hati ya mkataba wa muungano hiyo tarehe 22/4 1964, hata hivyo makubaliano hayo yalihitaji kuridhiwa na mabunge ya nchi hizo mbili ndiyo yapate nguvu ya kisheria; ridhaa hiyo ilipatikana tarehe 26/4/1964.
     
  11. MrFroasty

    MrFroasty JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 680
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Habari za ndani zinasema Karume hakuwahi kusaini mkataba wowote wa muungano.Aliridhia kukaa madarakani kwa kutumia polisi wa kitanganyika waliofanya mapinduzi visiwani humo.

    Thats a fact, the rest ni pumba tuu!
     
Loading...