Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano uko wapi katika michezo?

Discussion in 'Sports' started by Pape, Dec 13, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    ZAnzibar 1 vs 0 Tanzania

    [ame]http://www.youtube.com/watch?v=t_OX_wa4jRw[/ame]

    Kazi kweli kweli...
     
  2. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #2
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ilikuwa post yangu kwa thread ya "mwiba" nafikiri inaweza kusaidia ujibu swali lako. kila la heri

    kwa kukusaidia mkuu, sio nchi zilizoshindana na kama zingekuwa nchi, zanziba isingeruhusiwa kushiriki. zilizoshingana ni timu zinazoidhinishwa na vyama wanachama wa cecafa!

    muhidini ndolanga alikuwa mwerevu sana wa mambo ya soka ndoio maana akina kapuya na uprofesa wao walichemsha. walikuwa na akili kama hizi wakifikiri fat ilikuwa idara ya serikali umbe kilikuwa chama kilichundwa na wadau, kikiwa huru na kwa uhuru kiliomba uanachama katika chama kingine huru cha fifa na kukubaliwa hivyo serikali haina uhalali wa kuingilia mambo ya soka kama serikali, bali inaweza kushauri tu kama wadau wengine.

    sasa wewe mzenji, ni kuwa zanziba si nchi, ilijinyonga yenyewe tangu 1964, hiyo ilyoshiriki mashindano si timu ya taiifa ni timu ya mkoa wenye uanachama wa cecafa! kuhusu kushinda ama kutoshinda, siku zote ni dakika 90 ndizo huamua! hujasikia mabingwa wa ligi kuu ya nchi ya tz yanga imefungwa na timu ya daraja la kwanza tmk united? hiyo ndo soka, hakuna cha ajabu.

    asiyekubali kushindwa si mshindani, hongereni sana wakubwaaaaaaaaa kwa ushindi ila mtuombee tuepushwe na mwalmu wa nidhamu(discipline master) wa timu yetu, maximo. mtuombee angalau nasi tupate mwalimu wa mpira hata kama ni mzawa. maximo alituzuga kuwa amekuja kufundisha mpira, kumbe amekuja kufundisha nidhamu! na jk anavyomtetea, nadhani naye ameishakuwa mwanamtandao!!!!!!!!

    Mungu ibariki tanzania
     
  3. Jayfour_King

    Jayfour_King JF-Expert Member

    #3
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 15, 2009
    Messages: 1,142
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huu nao ni unafiki mwingine katika muungano wetu ambao viongozi wetu wameshindwa kuutolea tamko la kisiasa. Haya ni matokeo ya zanzibar kutaka kutoa single zake mwenyewe ki michezo na ndio maana aliomba uanachama wa FIFA akanyimwa. Haya mambo yana mashiko ya kisiasa ni vyema politicians wakaacha bla bla na waka weka wazi suala hili, wanatuchanganya sana.
     
  4. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #4
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Mungu wabariki wa Tanzania...
     
  5. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #5
    Dec 13, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
     
  6. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #6
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nowhere to hide ,kamuulizeni Pinda mmefungwa na nchi gani ? Sasa subirini mapokezi pale bandarini Zanzibar wanaandaa mapokezi si ya kawaida.
     
  7. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #7
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ni nchi labda ni hizbuland ambayo sikumbuki kama niliiona kwenye ramani ya dunia wakani nikiwa skuli!!!!!!!!!!!

    hata hivyo nadhani wa kujibu vizuri swali lako ni maximo
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    teh teh teh, karibuni darajani leo usiku kuna sherehe ya kujipongeza kuwafunga Tanzania...
     
  9. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Kuwafunga Tanzania ? Zanzibar haijawahi kucheza na Tanzania nakumbuka timu ya Taifa Star ndio ikiwakilisha Tanzania ila hii tulioipa kisago cha paka mwizi kitanzi kimoja tu na kuondoka na ushindi wa Cplus sijui hadi hii leo tumeifunga nchi gani ,nwachia Pinda atujibie.Lazima atakumbana na suala hili katika masuala ya papo kwa papo .
     
  10. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    hivi viswali saizi ya maximo, pinda bonge la "kichwa" atapangua tu kama kawaida yake!!!!!!!
     
  11. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Mengine hayapanguliki maana kama ni hivyo ndege mjanja asingenasa kwenye tundu bovu ,
    another point of correction...............TANZANIA HAIWEZI KUCHEZA AGAINST TANZANIA.......ZANZIBAR NI SEHEMU YA TANZANIA Au sivyooo...............mechi zenu na kuwepo kwenu kwenye mashindano yale ni batili. Yaani mungelifika fainali hata mungefanikiwa kushinda fainali hizo bado rufaa ingewaliza maana hamjulikani mnawakilisha nchi gani.
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Zanzibar oyeeee....karibuni sherehe inaanza....
     
  13. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,604
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Zanzibar will remain forever ,suali je Tanganyika will rise again like Jesus or will come again like Jesus? Nasubiri wale wanaoshukiwa na loho Mtakatifu watuwekee sawa kama huyu raisi wetu ambae walisema ni chaguo la Mungu ,nasikia siku hizi ukisikika barabarani unasema hivyo basi utaenda jela.
     
  14. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh! noma kweli,,,,HIVI???? Ngassa alikuemo kwenye ile game!
     
  15. L

    Lukwangule Senior Member

    #15
    Dec 14, 2009
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakati mwingine watoto watukutu hukutana na kichapo. halafu haiwezekani watoto wa baba mmoja wakawa na nidhamu kamka baba yao. wengi wetu bule bilesh hatuna mashtuz mazuri kwa waliokaribu nasi. familia gongana poa famili achana hapana. mshikamano bwana inapokuwa interest za taifa inapokuwa hapa nyumbani kila mtu na lake.wametekeleza walichosema tutamtia aibu huyu mwanahizatya anayesema zenj hakuna wachezaji mhh ame kweli wametia adabu kiduchu okota, kiduchu hangaika nacho yaani bonge la kidali po.
     
  16. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Ngasa aliwekwa kibindoni na vijana wa kizanzibar...alikuwa hafurukuti...
     
Loading...