Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano Tanzania Now Star Tv.. Recorded Mnyika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Duduwasha, Dec 11, 2011.

  1. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tizameni maswali ya kumwaga kwa Mnyika hii sijui live yake ilikuwa lini
     
  2. Jumakidogo

    Jumakidogo R I P

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 1,859
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Duh, umeiandika haraka haraka kishabiki ili kuwahi muda. Safi sana!
     
  3. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Dah nilikuwa natizama channel zingine kutahamaki naona maswali makali makali ka mnyika na pia ndio yalikuwa ya mwisho
     
  4. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Wazanzibar wana haki za kumwaga ndani ya muungano. Wanataka usawa kwenye mambo wayakayo wao kazi yao kuchoma moto makanisa
     
Loading...