Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano Muungano Jamani tupeane nafasi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by shegaboy, Aug 26, 2011.

  1. shegaboy

    shegaboy JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilishangaa sana kwa wabunge wa CUF na CCM wakimshambulia Tundu Lisu kwa matusi na kejeli nyingi.
    Naomba watanzania wote tuungane tu jadili kwa kina swala hili na sio kukurupuka tu na kujifanya sisi ndio wajuaji sana katika huu muungano.
    1. Tujiulize mengi je katika huu muungano kuna faida gani na una maana gani katika tanzania.
    2. Katiba ya jamuuri ya muungano inasemaje kuhusu muungano
    3. Huu muungano ulikubalika kwa pande zote mbili au yalikuwa maamuzi ya mtu mmoja tu.

    Naomba niseme kuwa :
    namba mbili ni kwamba KATIBA ya jamuuri ya muungano ina tambua kuna kuna serikali ya mapinduzi znz tu na pia hiyo serikali ya mapinduzi pia ina rais na waziri kiongozi. inanishangaza leo wenzetu wanzanzibar wamekaa wao wenyewe na kubadilisha taratibu leo kuna rais na makamu wawili wa rais KATIBA ya jamuuri ya muungano bado ina sema zanzibar kuna rais na waziri kiongozi. alafu watu wanakuja wanasema kuna muungano umesha vunjwa jamani labda mimi sijui kusoma ata kuona tu kwamba hii ni mbili unataka kuniaminisha niseme tatu no Tundu lisu watanzania wenye uelewa wako nyuma yako usijali ni madogo walitumwa hao. kwani nani ajui kuwa wametumwa huoni kapewa nafasi ya kumtusi hii ingefanywa na MH. Lema au Mchungaji au Wenje UNGEONA NDUG. LUKUVI ANAOMBA MWONGOZO
     
  2. s

    smz JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 251
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wabunge wa CCM wanadhani waTZ ni wasahaulifu kama wao. Akina Lukuvi watatueleza tu mwaka 2015 kwamba hiyo miongozo waliyokuwa wanaomba ili kuwadhibiti wawakilishi wa wananchi ilikuwa kwa manufaa ya nani.

    Maana wote hao unaowaona viherehere wa "Muongozo wa spika" pindi mbunge wa upinzani (hasa CDM) anapoongea ukweli watarudi tena kuomba kura na staili yao ya kupiga magoti na kuamkia kila mtu.

    2015 tunasema labda wote muingie kwa viti maalum. Lakini kura yangu mimi mwana Isimani nikupe tena, hii haitatokea.
     
  3. jameeyla

    jameeyla Senior Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tundu lisu suala la muungano ni la CUf na CCM usijipendekeze kwa wapemba bure au umesahau kina maalim mpka kukaa pale walipigika vyakutosha wape nafasi tafadhali waujadili wapendavyo huko hapakufaiii,,,
     
Loading...