Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano kufa na CCM mazishi kuanza kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mchaga 25, Nov 17, 2011.

  1. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hayawi hayawi sasa yamekuwa, lilelilo tabiriwa kuwa mke mwema mtu hupewa na BWANA na si vinginevyo, sasa wazanzibar wamegundua hawahitaji tena ndoa hiyo bali kujitegemea na kuolewa OIC kuendelea kula raha zao.

    Zanzibar tutawakumbuka sana katika kutuletea mabadiliko bara, DUA za MWL nyerere zimefika, asanteni sana na CCM marufuku kutumia jina la TANU au TAA.

    jiiteni labda CCJ

    Hivi punde:

    Maandamano polisi wakataa kibali tegemea kesho kichapo zanzibar
     
  2. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Utakufa na kijeba cha roho, Muungano ni zaidi ya ndoa ya Kikatoliki!, utadumu milele!.
     
  3. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    mkuu sijakusoma ukimbaka mwanamke,msichana akizaa mtoto wewe ndobaba wa huyo mtoto pamja nawewe kuwa ndobaba wa huyo mutoto mama hawezi kuwa mkee
     
  4. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mkuu huwa napenda namna unavyoandika kiswahili .........
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe ndio kesho kina ami jei wanataka uunguja na upemba wao bwana waacheni waende zao..
     
  6. M

    Mbonafingi Senior Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu nimekupata tena zanzibar sio msichana alibakwa akhwa mtoto ila kutokana na tabia aliwahi kuvunja ungo. nashangaa bara tunaendelea kung'ang'ania kwa starehe gani tunayoipata? zaidi ya kupoteza resourse zetu ili kumfunga mdomo asiseme. teo merk sadiki kawa msemaji wa tanesco kasema zanzbari watapata umeme ila watanzania wa mikoa takribani 18 no umeme. pole yetu
     
  7. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kiswahili legelege, kimehathiriwa na lugha mama mpaka kwenye maandishi!
     
  8. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,812
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaaaaa...........................!!! No wonder sheria ya ndoa ya TZ inasema ukiishi na mwanamke miaka 2 ni mkeo hata kama hujamuoa!!! Tanganyika na Zanzibar tumeishi kama miaka 46 sasa.Naona kweli hapo hakuna kuachana!!!
     
  9. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,725
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Si wawaache wazanzibari waachike tu na kuolewa na majini wenzao!
     
  10. m

    msannga New Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii tamu tusubiri
    Ccm wanajipalia makaa hawa
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Kilala heri wazenji,tutawakumbuka kwa mengi!maisha mema huko muendako!
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,548
    Likes Received: 6,159
    Trophy Points: 280
    Ni kweli ukimbaka msichana akakuzalia mwana, wa kwako ni mtoto tuu huyo mama yake si mkeo, ila inapotokea huyu mwanamke hajaolewa tena, then wewe ndie baba mtoto wake mpaka apate bwana mwengine ailewe!.

    Nakushauri ndugu yangu mfia kicheko, mambo ya muungano yawache hivyo hivyo yalivyo ujiendelea kuyachokoa kuwa mwangalifu sana, usije ukajikuta jina lakolinageuka toka mfia kicheko mpaka mfia kilio!.
     
  13. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusitunge jina la mtoto kabla hajazaliwa au tusikinge ngumi kabla haijarushwa. Tusubirie hiyo kesho tuone itakuaje
     
  14. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Watanganyika hatutaki muungano,hauna faida kwetu zaidi ya hasara.Tuachane nayo hayo MAMWINYI,tubaki wenyewe na resources zetu kama madini,mbuga,gas,mafuta etc.na zitunufaishe WATANGANYIKA WENYEWE.
     
  15. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Bora ufe maana CCpolice watapunguza ngonjera na mipasho
     
  16. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    mkuu huwa nikiona ID ya Mufiyakicheko kwenye thread lazima nipite nijifunze namna anavyoandika kiswahili.......... ila huwa namsifu kwa kuendelea kulinda na kuhifadhi lugha mama yake:eyebrows:
     
  17. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,151
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Masikini JK muungano una mfia mikononi na CCM wiki ijayo nayo inamfia, anaweka historia.
     
  18. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    mmmmmhhh, Wazenj msikubali ufe. Union ukifa tu mmeumia kuanzia asbh mpaka jioni
     
  19. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,220
    Likes Received: 1,220
    Trophy Points: 280
    Nenda Zanzibar nenda, naandaa sherehe ya kufa mtu haya mazingaombwe ya muungano yatakapokwisha. NAUCHUKIA SAAAAAAAAAAAAAAAAAANA MUUNGANO WA TANGANYIKA NA ZANZIBAR.
     
Loading...