Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muungano au mgongano au mchafuano

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by miftaah, Jun 1, 2012.

  1. miftaah

    miftaah Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa muungano huu sisi wazanzibari hatuutaki, tunautaka muungano wenye faida kwa pande zote mbili...Na tuna sababu za kusema kuwa muungano huu wazanzibari hatuutaki, watakaonuna na wanune ila tutazidi kusema kua muungano huu hatuutakiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii na kma kuvunjika na uvunjike maana sio faradhi kuwa nao
     
  2. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Unaweza kutoa mifano michache ya namna msivyofaidika (zanzibar) na namna tunavyofaidika (watanganyika) na huo muungano??
     
Loading...