Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muundo mpya wa utumishi kwa wakufunzi wa vyuo

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by regismoffe, Feb 14, 2012.

  1. r

    regismoffe New Member

    #1
    Feb 14, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakufunzi wa vyuo vya Ualimu walipewa muundo mpya lakini cha ajabu muundo huo mpya ulionyesha utekelezaji wake uanze julai 2011 hii ni pmoja na mishahara mipya. Mpaka sasa hakuna utekelezaji wowote juu ya hili na cha ajabu zaidi barua zimewafikia wahusika ikionyesha muundo huo mpya ikiandikwa tarehe 12/9 /2011. Hii ni sababu ya ubabaishaji wa wizara hii ya Elimu na ukaimu wa nafasi nyeti za utoaji maamuzi. Mbaya zaidi hata wanachuo waliopaswa kwenda mafunzo kwa vitendo wamepewa siku 28 wakati maamuzi ya BUNGE tukufu ilikuwa waende siku 60 sasa siku 28 kuanzia tarehe 1march hadi tarehe 28 march je kuwajenga walimu ama
     
  2. B

    Berenice Member

    #2
    Feb 14, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi napita 2 mana siielewi serikali au baadae mtaambiwa muidai serikali
     
  3. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #3
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tunashughulikia malalamiko yenu Wakufunzi, endeleeni kupiga mzigo.
     
  4. k

    kashonzo Member

    #4
    Jun 24, 2013
    Joined: Jan 1, 2013
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    hv mlisharekebishiwa sasa mkufunzi?
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2013
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,444
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    hueleweki mkuu
     
Loading...