Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muumini yupo Twanga Pepeta siku hizi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kitty Galore, Nov 8, 2011.

  1. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #1
    Nov 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wadau nimemuona Muumin kwenye uzinduzi wa Twanga Pepeta uliofanyika pale Leaders, nae ni mmoja wa waimbaji wa Twanga, je huyu jamaa si alikuwa na bendi yake? nini kimempata na mbona anaonekana kachoka sana? na isitoshe alikuwa kimya kwa muda mrefu.
    Hii imekaaje wadau.
     
  2. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #2
    Nov 8, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    siku nyingi saaaaana ndo aliyetunga wimbo wa penzi la shemeji ktk album mpya ya wanatwanga na kupepeta.
     
  3. s

    shosti JF-Expert Member

    #3
    Nov 8, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    alichoka zaidi kipindi alipokuwa anahaha....Asha Baraka mlezi wa wana wanatukana weeee wanarudi palepale
     
  4. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #4
    Nov 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    imekuwaje tena? si alikuwa na bendi yake inaitwa sijui Tamtam?
     
  5. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #5
    Nov 8, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    kumbe alitokea pale pale, jamaa alikuwa hodari wa kuoa yule, enzi zake ilikuwa balaa sijui siku hizi
     
  6. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #6
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    muumini ni mwanamuziki mzuri sana ila anaimba ssana mipasho. Pia hana ujanja wa kutunga nyimbo nzuri. Kadhalika anapenda kulalama sana kwenye nyimbo. Hajui kuvaa na wala hawezi kujiweka kwenye unadhifu. Hayo ni baadhi ya mapungufu yake
     
  7. s

    shosti JF-Expert Member

    #7
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hahahahahahah hao wake zake sasa....wakwanza kikojozi akashindwa kuvumilia,wapili akawa anasaidiwa ile mbaya
     
  8. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #8
    Nov 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Njaa zitamuua
     
  9. B

    Bayo Senior Member

    #9
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 2, 2009
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    naadhan ndo mwanamuziki anayyeongozaa kutangatanga katika bendi, hata hapo twanga haatomaliza miezi sitta utashangaa nayeye ameanzisha mapacha watano
     
  10. Jaluo_Nyeupe

    Jaluo_Nyeupe JF-Expert Member

    #10
    Nov 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mi naona wanamziki wetu wajifunze jambo. Siyo vizuri kuisema vibaya bendi uliotoka kwa kuwa hujui ya kesho endapo utarudi au lah.
     
  11. Rosweeter

    Rosweeter JF-Expert Member

    #11
    Nov 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 542
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ninamshauri akaimbe taarabu, ndiyo sawa yake
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    like it!!!
     
  13. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #13
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Aisee...........

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  14. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #14
    Nov 9, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    kuvaa hakuhitaji elimu ni damu ya nguo ukiwa nayo hata ukivaa nini unatokea!muumini hana damu ya nguo hata ukimpa container la pamba hamna itayompendeza!
     
  15. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #15
    Nov 9, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    kwisha habari yake..
     
  16. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #16
    Nov 9, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,540
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Njaa si mchezo kaka jamaa alipokuwa na bendi alisema hataajiriwa tena kwenye bendi na hawezi kurudi kwenye bendi za Asha Baraka sasa kale mitapishi yake,tatizo la Muumini ni kujiona bila yeye hakuna kitu na yeye ndie kila kitu,wanamuziki mliowahi kupitia Twanga mtatangatanga weee huku na kule lakini likiwachwea mtarudi tena kulekule Twanga na mtaikuta vile vile
     
Loading...