Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muumini wa shetani

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Wa Nyumbani, Jun 2, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waamini walikuwa kanisani, mara shetani akaingia ghafla na kusimama mbele altareni. Mlango ukawa mdogo! watu walitoka nje wakipiga makelele! Baada ya dakika 2 hivi watu wote walikuwa wametoka nje isipokuwa mwenyekiti wa kanisa hilo. Shetani akamuuliza mwenyekiti,

    shetani: wewe ndio huniogopi sio?
    Mwenyekiti: ndio sikuogopi.
    shetani: unasema huniogopi mimi? shetani akasema kwa ukali zaidi.
    Mwenyekiti: ndiyo sikuogopi

    Hapo shetani lilishangaa.

    shetani: kwa nini huniogopi
    Mwenyekiti: wewe ni shemeji yangu nitakuogopa kwa sababu gani?
    shetani: ehe, mimi shemeji yako kwa vipi?
    Mwenyekiti: nimemuoa dada yako na wote tuna tabia zinazofanana.

    Shetani akatingisha kichwa, akaondoka.
     
Loading...