Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muujiza/uponyji ni uthibitisho tosha wa nguvu za Mungu?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Stevemike, Mar 30, 2011.

  1. Stevemike

    Stevemike Senior Member

    #1
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tangu tiba ya loliondo ianze, watu wamekuwa wakibishana sana. Wengine husema tiba hii imetoka kwa Mungu kwa kuwa watu wanapona na anayetoa tiba ni mchungaji, wengine wanapinga wakisema tiba hii haitoki kwa Mungu kwa sababu za kibiblia au sababu zao wanazojua. Nauliza, kwa kuwa ni muujiza na watu wanapona, ni sababu tosha kuthibitisha kuwa imetoka kwa Mungu? Niwekeni kwenye nuru jamani nisikae njia panda.
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    yah inaponya
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,315
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    BABU sio mtafiti wa dawa, wala sio scientist , wala sio herbalist . Kwa nini walio kwenye fani hizo wasijue hii ni dawa?
     
  4. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    ujue knachosaidia wa2 wapne ni kaul mbiu ya babu 'NIMEOTESHWA NA MUNGU' WA2 WANAPONYWA NA IMAN ZAO. Kuna wacopna pia!
     
Loading...