Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muujiza Kutokea 2016?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Amanikwenu, Dec 4, 2010.

  1. A

    Amanikwenu Senior Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Je JK anaweza kuibuka mshindi wa tuzo maarufu ya MO IBRAHIM ya USD 5MN mwaka 2016 atakapokuwa amemaliza kipindi chake cha pili katika uongozi wa nchi yetu?
     
  2. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ile kufikiria HIVYO TU!!! nakuona we ni kilaza ACHILIA MBALI HATA KUWEPO kwenye kucontest TUZO YENYEWE...... Futa thread hii
    kabla wengi hawajakuona @#%^#&&@&*2 wewe.
     
  3. RealMan

    RealMan JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 2,314
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwenye ile bodi ya Mo kuna kina Dr.Salim, kwa alivyomfanyia 2005 kumwita Hizbu na sehemu ya wauaji wa Mzee Karume sijui hata kama atakuwa kwenye shortlist. Alitemwa Mkapa atakuwa yeye???????????
    Sijui lakini ya Mungu mengi anaweza ingiwa na Roho wa Bwana akafanya wonders these 5yrs
     
  4. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    We nae unakimbizwa??? ile ni tuzo ya ma"RAIS" WASTAAFU na si vinginevyo
     
  5. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    No problem that's your idea, give us some few reasons
     
  6. m

    mams JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2010
    Joined: Jul 19, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mechi ni dakika 90. Lolote laweze tokea!
     
  7. n

    ngoko JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 574
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inategemea na vigezo; ameleta amani na utulivu Zanzibar, e.t.c
     
  8. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia kuna amani na utulivu Z'bar??? nani kakuambia kaleta kikwete suluhu hiyo??? Unamuacha wapi mke wa Raisi wa kwanza wa Z'bar mama Karume?? huyo ndo kafikisha hayo yalipo, na CCM makao makuu hawakutaka kabisa kusikia hilo.Mpaka kesho...
     
  9. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Weeeeeeeeeeeee thubutuuuuuuuuuuu!!!!!!!
     
  10. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya atapata, kama kigezo ni pamoja na wizi wa kura, kuongezeka mfumko wa bei, kuunganisha vyama vya upinzani kupinga wapinzani wenzake, kusafiri sana, kudanganywa kuliko marais wote afrika nk. Kwa hivyo vigezo atapata
     
  11. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Yaani ni wajinga tu wanaoweza kusubiri mechi ya dk 90 kujua kikwete atapata tuzo...............hivi tuzo wanapewa hata wehu......atapewa tuzo na sisi watz kwa kuanzisha kampuni feki ya richmond na marafiki zake lowasa na rostam ..........na kwa kuwasamehe wezi wa mali ya umma hakika lazima tumpe phd (pure head damage) hapa udom hizo ndo zetu
     
  12. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Namsubiri MS aje hapa
     
  13. n

    ngwendu JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2010
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 1,968
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkapa aliua watu zanzibar jan 26-27, 2010 na kwa mara ya kwanza tanzania ikawa na wakimbizi wengi (kwani kipindi cha nyerere walikuwa wapo pia, mf kambona), mkapa aliuwa watu mwembechai-dar na kwa mara ingine tanzania ikawa na wakimbizi mfani Issa Ponda, mkapa alibana vyombo vya habari vilikuwa havipumui na hata ufisadi uliokuwa ukifanyika hakuwa wakumfunga paka kengele tifauti na JK. Vyama vya upinzani vilikuwa kama digidigi wanavyowindwa na wawindaji-kwa kweli Mkapa kakustahili. Kikwete anaweza kupata pamoja na hila wanazomfanyia waG.
    Anyway tusubiri
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    \


    Takataka

     
  15. A

    Amanikwenu Senior Member

    #15
    Dec 6, 2010
    Joined: Dec 1, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwangu mimi kama JK atapata hiyo tuzo itakuwa ni muujiza.
     
Loading...