Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muuguzi na mtaalamu wa maabara

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kaitaba, Jul 28, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Wanahitajika wauguzi wawili, na wataalamu wa maabara ya binadamu, wenye sifa hasa waliosomea vyuo vya binafsi watafikiliwa kwanza

    Wenye intrest wanitumie private massage niwape contuct zangu

    Kituo cha kazi ni mbagala Dar es salaam

    Wasio na familia watalipiwa chumba kwa miezi 3 ya mwanzo kwa huko huko mbagala.
     
Loading...