Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muuguzi aliyesajiliwa anatafuta kazi dodoma

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by maramojatu, Apr 18, 2012.

  1. m

    maramojatu Senior Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa yeyote aliye na nafasi ya uuguzi au utafiti wa afya nipo tayari kufanya kazi hiyo. Nina uzoefu wa miaka 5 katika hospitali kubwa za serikali. Kwa sasa nimehamia dodoma na ninatafuta kazi.
     
Loading...