Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muuaji wa Mwangosi afukuzwa kazi,IGP Mwema atua Iringa leo kwa Chopa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Mlyafinono, Sep 9, 2012.

  1. M

    Mlyafinono Senior Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia punde ni kwamba yule polisi aliyemlipua kwa bomu Daudi Mwangosi,amefukuzwa kazi.IGP Said Mwema ameingia leo mkoani Iringa kwa Helcopta.Kuna kikao cha siri kati yake na RPC Kamuhanda na maafisa wengine wa polisi,Manumba hajaondoka tangu ameingia Iringa jumatatu sikumoja baada ya kuuawa mwangosi.Kwaujumla hali ni tete.
     
  2. M

    Mlyafinono Senior Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zilizotufikia punde ni kwamba yule polisi aliyemlipua kwa bomu Daudi Mwangosi,amefukuzwa kazi.IGP Said Mwema ameingia leo mkoani Iringa kwa Helcopta.Kuna kikao cha siri kati yake na RPC kamuhanda na maafisa wengine wa polisi,Manumba hajaondoka tangu ameingia Iringa jumatatu sikumoja baada ya kuuawa mwangosi.Kwaujumla hali ni tete.
     
  3. MotoYaMbongo

    MotoYaMbongo JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 1,644
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na mahakamani atafikishwa lini?
     
  4. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tunashukuru ndugu yangu kwa taarifa yao murua
     
  5. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Duh!shukran kwa taarifa mkuu,unajuwa member walikuwa na wasiwasi na hii id yako kutokana na kukaa kwako kimya baada ya kuleta ile thread iliyotabiri mauwaji.

    Btw huo "utete" wa hali ni wa aina gani?hivi Mwema atamfukuza kazi RPC?ama ni kitu gani amefata huko ambacho asingeweza kukisikia akiwa Dar?ama ni mbwembwe tu kujionyesha wanawajibika?
     
  6. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Kufukuzwa peke yake haitoshi.
    Na RPC afukuzwe na kushtakiwa pia!
     
  7. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2012
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Kwa hilo mimi siamini hiyo ni danganya toto tu hawa jamaa wanalindana sana mifano ipo mingi tu.
     
  8. The Son

    The Son JF-Expert Member

    #8
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwangozi? Rekebisha hapo.
     
  9. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #9
    Sep 9, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    Yule mpuuzi aliesema karushiwa bomu na watu wa cdm na polisi walikuwa wanamsaidia tu kafukuzwa?
     
  10. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #10
    Sep 9, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tanzania needs an independent police force, with a SYSTEM that works to safeguard lives and properties of its citizens. Not REACTIVE ad hoc measures that are only intended to calm down public anger.
     
  11. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #11
    Sep 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,032
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Tunashukuru kwa taarifa kama kafukuzwa kazi basi safari ya kwenda mahamakani imewadia.
     
  12. Mr Suggestion

    Mr Suggestion JF-Expert Member

    #12
    Sep 9, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 603
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 60
    Hiyo haiwezi kutokea kwani wakifanya hivyo watafanya maaskari kuwa waoga na wakiogopa tu basi M4C itaingia mpaka Ikulu, ndio tatizo la kuwa na askari wasio na kisomo
     
  13. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #13
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,091
    Likes Received: 9,788
    Trophy Points: 280
    Nchimbi, Mwema, Kamuhanda inabidi wajiuzulu na muuaji apandishwe kizimbani haraka.
     
  14. Foum Jnr

    Foum Jnr JF-Expert Member

    #14
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 272
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Too little too late
     
  15. F

    FJM JF-Expert Member

    #15
    Sep 9, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    7 days later!

    Nini majibu ya IGP kuhusu tamko la Mwigulu Nchemba kwamba Jeshi la polisi limeahidi kukilinda CCM hadi kufa?
     
  16. Cheche Mtungi

    Cheche Mtungi JF-Expert Member

    #16
    Sep 9, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 2,452
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mh,danganya toto hiyo,afukuzwe kwa lipi?mbona waliomtuma kazi bado wapo?acheni kuleta tetesi zenu za uongo hapa!
     
  17. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #17
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mlyavinono,
    Ulipopotea siku ile baada tuu ya kuposti maandalizi ya polisi kuua, wenzio na mimi nikiwemo, tuliisha kulilia sana tukikudhania....

    Sahahani sana wale wote waliokuwa disturbed na my connecting the dots za kimya na Mlyavinono na the lost hero, Kamanda, Shujaa na Mpiganaji wetu aliyepotezwa.

    The insinuations are highly regreted.

    Pasco.
     
  18. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #18
    Sep 9, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mkuu Mlyavinono,
    Ulipopotea siku ile baada tuu ya kuposti maandalizi ya polisi kuua, wenzio na mimi nikiwemo, tuliisha kulilia sana tukikudhania....

    Sahahani sana wale wote waliokuwa disturbed na my connecting the dots za kimya na Mlyavinono na the lost hero, Kamanda, Shujaa na Mpiganaji wetu aliyepotezwa.

    The insinuations are highly regreted.

    Pasco.
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Mimi nataka yule aliyesema kifo cha Mwangosi kilisababishwa na urushwaji wa kitu kizito toka kwa wananchi...for sure he has to be questioned alithibitisha vipi?
     
  20. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kama huyo askari kafukuzwa kazi basi atakwenda kuwa jambazi.
     
Loading...