Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muturi na nicole

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Gardener, Oct 18, 2011.

  1. G

    Gardener Member

    #1
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakenya balaa!
    NICOLE: (in a low Voice)Nilikua natakaa…nilikua nataka kufinywa…(Whisper) Nilikua nataka kufinywa
    MUTURI: Saa hii???
    NICOLE: Eheee…
    MUTURI: Mbona haukuniambia Kitambo?
    NICOLE: Aiii…Muturi si ukuje saa hii tu-act mara moja?
    MUTURI: Wapi huko?
    NICOLE: Si huku Kwangu!
    MUTURI: Mimi kama nishalala….
    NICOLE: Aa aaa…Toka Muturi, utarudi kwako saa tano
    MUTURI: Aaaa…siwezi amka saa hii…
    NICOLE: (starting to sound impatient) Muturi si ukuje?
    MUTURI: Maze siwezi amka saa hii…ungeniambia kitambo ningekuja tu kitambo lakini sasa nishalala mimi
    NICOLE: Muturi huwezi amka?
    MUTURI: Baaa…mie nishalala nimelala
    NICOLE: Aha aaa basi mie nikuje?
    MUTURI: Eeh?
    NICOLE: Eee…!
    MUTURI: Halafu?
    NICOLE: Eeeh??
    MUTURI: Hapana, wewe utafanya nisiende kazi asubuhi
    NICOLE: (begging) a aaa…nakaa tu three hours
    MUTURI: (sounding surprised) ahaa…saa hii???
    NICOLE: Eehee!!
    MUTURI: Saa hii ni Late…
    NICOLE: Si late kwangu….
    MUTURI: Aaaai wewe kwenda huko kesho niko na work
    NICOLE: Aki Muturi Please aki **** inakaa Moto…
    MUTURI (laughing cynically) ha ha haaaaaaa…..haaaa woooo…(utters smthing not clear) wewe umefanya umeniamsha…Eeeh
    NICOLE: Unataka nianze kukubembelezea k..um..a sindio?
    MUTURI: Usianze kuongea vibaya…
    NICOLE: Sawa pole. ….(begging again) Muturi Kuja!!
    MUTURI: Ungeniambia kitambo ningekua nishakuja!!
    NICOLE: Aa haa Kuja nimekupikia nyama
    MUTURI: Aaaaaaiiiiii…
    NICOLE: Ukweli!!!!
    MUTURI: Huo ni uwongo…
    NICOLE: Serious, Kuja ukipata sijakupikia nyama uende…
    MUTURI: (utters inaudiable)
    NICOLE: Aki Muturi vaa tu short haraka si hata naona imesimama…
    MUTURI: Nini?
    NICOLE: Hiyo ninii yako..
    MUTURI: the king..
    NICOLE: Eeeee akina venye aki ni ngumu vizuri… halafu ni vile nataka…
    MUTURI: (laughs sarcastically) ahaaa haaa haaa ooooiiii..eheee wewe wacha wacha nilale wewe…
    NICOLE: Aaa pleeease Muturi Kujaaa
    MUTURI: Wacha nilalee
    NICOLE: Ahaaaa ona, sikia tafhadhali….si saa ni 3,
    MUTURI: Na tee ehe?
    NICOLE: Saa hii ni saa tatu…(Muturi interjects inaudible) …uje saa tatu halafu uni-actie mpaka saa sita halafu nitakulipia taxi uende…sawa???
    MUTURI: Aaaaaiii
    NICOLE: Pleeeease Sawa??
    MUTURI: Si sawa…(Nicole interjects)..sawa ehe he he?
    MUTURI: (firmly) si sawa…
    NICOLE: Aki Muturi venye nakuongelesha nilikua naji-finger aiiiiii…
    MUTURI: Aaaaiiiiiihiaa…
    NICOLE: Aki ya Mungu niko wet serious…
    MUTURI: (laughs funnily)Ha haaahaa Ooooo….wewe ndio umeniambia late…
    NICOLE: Aahaa…sii sii late…
    MUTURI: Umona venye sijalala sijaenda kazi…
    NICOLE: Aaa aaa kuja…
    MUTURI: (sounding pissed) siwezi kuja Nicole tafadhali tafadhali
    NICOLE: Aki unaweza Muturi unifanye tu nisikie vizuri…
    MUTURI: siwezi…
    NICOLE: Aaai woiiye saa sasa mimi nilale hivi?
    MUTURI: Mimi nilikua nimekuambia soo simple uniambie ni siku gani..wewe unanipigianga simu tu usiku…
    NICOLE: Ngai sasa sio eti nikuambie mapema nataka tu ukuje saa hii…sio eti lazima ulale…unanifanyia hivyo halafu unaenda home..
    MUTURI: Aiyayayaaa yaaa
    NICOLE: Sawa??
    MUTURI: Aiyayayaaa yaaa
    NICOLE: Sawa??
    MUTURI: Aiyayayaaa..si sawa.si sawa..nicole
    NICOLE: Aki pleeeeasee…tafhadhali aki napiga magoti…aki y-lie napiga magoti kwa nyumba nakaa kama mchawi
    MUTURI: Aiya yaya aje?...AJE?
    NICOLE: (sounding silly) haukuji?
    MUTURI: Sioni nikikuja Nicole…
    NICOLE: Aki aa haa aa ona Muturi, sikia…saa hii muda wote tumeongea kwa simu ungekua umepanda gari umefika…
    MUTURI: Wapi?! Nitokee!!?? Nianze kuvaa nguo
    NICOLE: Eeee..Ha aaaaa…(inaudible)
    MUTURI: Haaa aaaiiii wewe!
    NICOLE: Sikia, ukikuja tuu hivyo mimi nakutaka tu hivyo SI LAZIMA UNGARE…
    MUTURI: A ahaa si…si eti lazima ningare…shida ni kuamka (Muturi yawns seriously)
    NICOLE: Aaa aiiii eti sasa una-YAWN?
    MUTURI: Nani …mimi?? Eee…
    NICOLE: (kama mwenye analia)Wewe unataka nikubembeleze aje…wewe ni wa wapi wewe??
    MUTURI: Nani, mimi?
    NICOLE: Eheeee…
    MUTURI: (utters gibberish)
    NICOLE: Nakubembelezea k...u..ma???
    MUTURI: (laughing)He heee eee unapenda hiyo Jina???
    NICOLE: Ghai sawa…nakubembelezea pussy???
    MUTURI: (laughs lazily, sarcastically+cynically)
    Nicole: Eeeeh?
    MUTURI: Sema tu vile unataka..
    NICOLE: Aaa haaa AKI pliiiiz aki Muturi Nawashwa….(phone disconnecting tone) si unakumbuka ile siku…
    MUTURI: Ati?
    NICOLE: Unakumbuka ile siku nikikuambia nataka?
    MUTURI: (inaudible) Nini hii…
    NICOLE: HALO??
     
  2. T

    The Priest JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Hahahahaha!huyu jamaa muturi ni mjinga sana sijawahi ona...
     
  3. G

    Gardener Member

    #3
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwezi jua labda jamaa hapandishi mtungi....
     
  4. e2themiza

    e2themiza JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 960
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    hahahaaaa.. Hi nomer. Mia
     
  5. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnh bahati gan hii anachezea huyu MUTURI
     
  6. T

    The Priest JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    baada ya siku mbili....
    Muturi: sasa nicole si ukuje leo?niko poa
    Nicole: we si **** ulikataa siku ile
    Muturi: si ukuje?
    Nicole: sikuji kafie mbele....lol
     
  7. mimitungi

    mimitungi JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2014
    Joined: May 14, 2013
    Messages: 629
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Duuh, ehee!!!
     
Loading...