Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mutungirehi: mwanasiasa mahiri kazimikia wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Royals, Jun 3, 2012.

  1. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bandugu bapenzi,

    Yule mwanasiasa mahiri na machachari katika upinzani wa kwanza kwanza yuko hai na kama yu hai yuko wapi kwa sasa na anajishughulisha na kitu gani?


    Maana wakati ule alikuwa maarufu sana wakishirikana na kamanda Wilfred Rwakatare ambaye sasa yuko M4C.

    Bandugu; Wenye kujua taarifa zake wazimwage hapa jamvini na walio na mawasiliano naye wamwambie siasa sasa ni M4C na kama anataka kurudi ulingoni basa amfuate Rwakatare kwenye chama makini.



    #NYONGEZA #

    HAKI YA MUNGU, MUNGU NI MKUBWA. 12.4.2015.
    Wana jukwaa.
    Leo furaha yangu ni kuona huyu bwana Benedicto amejitokeza tena baada ya kuwa mafichoni kwa muda mrefu.

    Zaidi nafurahi sana kwa kuwa kaibukia akiwa kwenye Coalition kubwa ya Ukawa kupitia Chadema. Hii inaonesha jinsi ambayo jukwaa hili linavyoweza kujenga na kuimarisha mambo hata yaliyo na yasiyo kwenda sawa sawa.

    Ni matumaini yangu kuwa ataibukia Bungeni tena kwa kupitia kwa wa piga kura wake na kwa uwezo wa Mungu.

    Mungu ibariki Tanzania. Mungu ubariki Ukawa na Mungu ibariki Chadema.
     
  2. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    mara ya mwisho alikuwa TLP wakazinguana na Mrema sijui baada ya hapo alikimbilia wapi
     
  3. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Acha apotee kwenye siasa maana ni traitor wa mageuzi tangu enzi akiwa raisi wetu wa Daruso.
     
  4. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa alikua kichwa sana, alikua alisoma linguistic. Moja ya vituko vyake, alisha uliza swali kwa makamu mkuu wa chuo UDSM enzi izo kwa kutumia mbwembwe na utaalamu wake wa lugha ya kiingereza. Mkuu wa chuo akashindwa kujibu na kulalamika muuza swali katumia vocabulary zisizoeleweka.
     
  5. fige

    fige JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kuna makala kwenye gazeti la Rai ilimhoji kuhusu Kikwete wakati wa kampeni za uraisi 2005 nanukuu maneno yake

    'wakati mwingine ikiandikwa inakuwa kama ilivyoandikwa ,nimefuatilia sana historia ya Kikwete kuanzia utendaji wake au hata pengine kuna hotuba aliyowahi kutoa iliyofurahisha watu sana,sijaiona.

    Ninachokiona ni kwamba Kikwete atakuwa Raisi wetu basi'.

    Nayakumbuka sana haya maneno yake Mtungirei.
     
  6. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Unakumbuka alipotolewa high table Nkrumah hadi akupoteza kiatu, jamaa alikuwa mkorofi sana, watu wanamvuta aondoke yeye akashikilia meza kidogo aanguke nayo kwenye stage, i think it was 1991 or 92 kama sikosei.
     
  7. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    Huyo kuna kipindi alitangaza kuokoka na kuachana na siasa kabisa
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    toka atenguliwe kapotea kabisa. unaweza ukadhani wamemtengua mpaka kichwa!
     
  9. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #9
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    ilikuwa 1994!
     
  10. M

    Maneno Anania Member

    #10
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    He was DARUSO president year 1994/95
     
  11. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,130
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Hata mimi namkumbuka kama traitor akiwa Daruso.
     
  12. m

    mkizungo JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alibishana na mrema,,akidhan siasa za vyuon ni sawa na za jukwaan mtaan,,,mrema alimbeba akapata ubunge,,akajaa kichwa,,,akaanza kung,ang,ania siasa za kitaifa hali hana mizizi imzra jimboni,,,,hili limewakumba wengi sana,,,wengine wamefufukia cdm ,,lakini bado ni ngumu ukisha haribu japo waweza kujipanga,,,,hata cdm,,,wanatakiwa wawajenge vijana kuwa na mizizi si tu kulipukia mihemko ya siasa za kitaifa,,,zinaleta kiburi na kuanza kupimana ubavu,,,na manguli,,,ukidondoka husimami tena,,,,vyema kuwa mjuzi wa kuzisoma alama za nyakati,,,na kuepa mihemko,,,,,,jazba,,na ujuaji,,,,,,busara ,,hekima,,,tahadhari zen kanyaga twende,,,,:pray2:
     
  13. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Apotee tu......wanadai ni 'Muganda' huyo
     
  14. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Hilo tukio sitakaa nilishau, aliposhushwa toka kwenye stage, jamaa walianza kumshindilia mangumi na mateke. Mimi nilikuwa fresher enzi hizo, niliogopa sana maana nilijua atauwawa--alikuwa anapigwa kama kibaka---namuona live mbele yangu. Bahati yake, watu waliokuwa mbali walianza kutupia viti kumpiga, makamandoo wa FOE wakamuachia wakiogopa kupigwa viti--ndio mwanya wa maswahiba wake kumnyakua na kumkimbiza. Nilivyoona, ile ilikuwa kifo chake aisee! He is very lucky!
     
  15. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,821
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Ilikuwa mwaka wa masomo 1994/1995. Alivutwa TAI, nusura imdhuru. Na kuanzia hapo mtu akikabwa tai watu husema "Tumemtungirehi"! Yaani MTUNGIREHI inakuwa KITENZI!
    Alishawahi kuwa Mbunge wa Kyerwa na alikuwa mchangiaji hodari wa hoja sana Bungeni!
     
  16. k

    kajunju JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 951
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Duh mmenikumbusha hiki kichwa.niliongea nae sept 2007. Aliniambia kuwa" kikwete lilikuwa chaguo la mungu,watu walioteshwa kuwa,kuwa huyu ndie atakuwa rais wa kupeleka nch wananch wanapopataka.licha wa wana wa israel kuwa mazinifu kwa mungu. Mungu alimtuma musa awaongoze toka utumwani" maneno kwa tafsiri yake alisema kikwete na ccm yake kuwa mafisad, jk ndie ataleta mpasuko mkubwa ccm atimae watoke madarakani. Kuhusu mrema,alisema mara nying huwa hajui kupanga la kuongea linalokuja ndilo anaropoka. Kwa sasa ameokoka. Ameshawishiwa sana kujiunga cdm naskia bado amegoma ingawa wanasema ata yeye anakubali cdm wana strategy kali. Jimbon kyerwa niliwai kwenda na kuongea na wananchi wa kule. Wanamkubali sana ila unavyojua watz wengi wanamhusudu mtu anayewaibia. Kahawa zao zinanunuliwa na mbunge wao.waliniambia eti anawajengea chuo cha ualimu.nilivyouliza kama watasoma bure?walibaki midomo wazi. Ni mtu muhim wa kuleta mabadiriko ila sasa kinachomsubilisha mimi na wewe hatujui
     
  17. k

    kimalando Senior Member

    #17
    Jun 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni mwaka 1993 kwa uhakika maana ndio kwanza najiunga chuo nikakutana na hzo siasa za Daruso hali iliyopelekea chuo kufungwa
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Duh mkuu Feedback huko umeenda mbali. Ilikuwa first term ya academic year ya 1994/95! Tulimpandia pale juu na kumvua tai. Baada ya kutawanyika akaja na press Release ikiwa na maneno maarufu yaliyosema ".... it will cost you nothing to be procedural.."

    Alipokuwa Mbunge nilikutana naye Dodoma alikuwa mlevi wa hovyo mno. Tuliongea kwa kina alikuwa na maono kuhusu jimbo lake la sijui kyelwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jun 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,349
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Mkuu kimalando ilikuwa ni mwaka 1994. Nina kumbukumbu na hilo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #20
    Jun 4, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Bandugu,
    Wachangiaji wote ni wsle waliosoma naye zamani. Ambaye ameonana nayee karibini ni Kajunju 2007. Je hskuna waliye karibu naye ili wamstue kusoma uzi huu ili ajibu hoja hapa kueleza yuko wapi na nini mustakabari wake kisiasa?. Maana ninavyomfahamu ksma angekutana na bunge la sasa basi ingekuwa ni hatari kwa msgamba maana timu ya upinzani ingekuwa nk moto wa kuotea mbaali.
     
Loading...