Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mutiny in Juba?

Discussion in 'International Forum' started by Jafar, Sep 9, 2009.

  1. J

    Jafar JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa hii nimeletewa na jamaa yangu anafanya kazi Sudani ya Kusini pale Juba, inasema "HALI HUKU LEO SIO SHWARI, JESHI LIMEFUNGA BARABARA ZOTE, HAKUNA MOVEMENT YA WATU WALA MAGARI.ASKARI WAMEZAGAA MITAANI, HATUJAJUA KUNA NINI. TUPO SISI FOREIGNERS PEKE YETU HAPA KIWANDANI"

    Kuna yeyote mwenye tetesi zaidi?
     
Loading...