Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muswada wa sheria mbalimbali wakataliwa bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, Feb 2, 2012.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    Feb 2, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,911
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    dr.faustine ndungulile alitoa hoja ya kuukataa huo mswada hadi mwezi wa nne ambapo waliitaka serikali ikaiandae upya,.kubwa lilikera mps wazalendo ni ubaguzi katika utoaji wa mikopo ya elimu ya juu
     
Loading...