Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa mchakato wa Katiba Mpya: Hakuna mbunge alyechangia hoja ya maana!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magobe T, Nov 14, 2011.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ndugu wanaJF, leo nilikuwa nafuatilia kwa makini vikao vya Bunge tangu asubuhi hadi jioni. Baada ya Waziri wa Katiba na Sheria, Mwenyekiti wa Kamati na Mwakilishi wa Kambi ya Ushindani Tundu Lisu kuwasilisha hotuba zao, walifuatia wachangia watatu mmoja kutoka CCM, CUF na Augustine Mrema. Kwa wote hawa sikuona hoja yoyote waliyochangia kwenye huo muswada badala yake niliona kama wamapiga vijembe Tundu Lisu. Hii inasikitisha au tuamini kuwa baada ya wabunge wa Chadema kutoka nje hapakubakia wabunge wenye hoja? Nilitegemea wabunge wangekuwa kitu kimoja katika kuhakikisha mchakato wa kupata Katiba Mpya unaenda vizuri na hasa kuhakikisha madaraka ya Rais yanapunguzwa na siyo kama serikali ilivyofanya kukataa mapendekezo ya wadau kuhusu kumpunguzia Rais madaraka.
     
  2. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Wenye akili walisoma alama za nyakati wakamtonya Bi. Kiroboto. Ndiyo sababu kamaliza mjadala dakika 30 kabla.
     
  3. nahavache

    nahavache JF-Expert Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Apr 3, 2009
    Messages: 869
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tuna safari ndefu sana kuelekea demokrasia ya kweli. Social networks inabidi zitusaidie. Ningefurahi kama jamii forum ingekuwa inapatikana kwa watu wengi
     
  4. K

    Kiti JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hawa CCM hawasomi alama za nyakati na kuona yaliyotokea Kenya hadi ikabidi katiba mpya itungwe! Kweli jamani Watanzania wa sasa siyo wa mwaka 47. Katiba mpya lazima by ANY MEANS NECESSARY.
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Wote Kilango,Halifa na Mrema niliona walikuwa wanawaponda CDM tu badala ya kuchangia.
     
  6. rasmanyara

    rasmanyara Senior Member

    #6
    Nov 15, 2011
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kawaida huwa kukosoa kwa hoja ya wengine hasa kambi rasmi ya upinzani ndo wanachojua,wazembe wakufikiri.
     
Loading...