Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa kiswahili wa sheria ya katiba mpya vp?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, May 17, 2011.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndugu last wiki nilipata kumsikia Katibu wa Bunge Dr. Kashilila akisema kua zoezi la kutafsiri sheria ya katiba mpya ktk kiswahil lipo tayari, na akasema vituo vya kukusanyia maoni vimeongezwa kutoka 3-13.

    Je kuna yoyote kati yetu kaupata huo muswaada?
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Muswaada wa sheria wa kiswahili umeonekana?
     
Loading...