Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa Katiba waongezewa muda...

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by figganigga, Nov 16, 2011.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    majadiliano ya mwaada wa katiba ulikuwa uishe leo, lakini umeongezewa mda tena. Kama tunavyojua Bunge hili linategemewa kuhitimishwa ijumaa hii. Bado haijajulikana mkataba wa katiba utahitimishwa lini.
    chanzo ni startv inayorusha matangazo live kutoka Bungeni.
    mia
     
  2. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,367
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Wanaongeza muda wa nini? Hamna CDM bungeni, then bunge lote halina maana.
     
  3. Tony Almeda

    Tony Almeda JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Washajiona wanajadili pumba tu ndio watuwekee katika ansard za bunge upupu wao wa akina Sendeka na kilango.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Aiseee... wameongeza muda wa kupiga mipasho na matusi? jamani wabunge kumbukeni ni kodi zetu hizo mnazitumia kupashana na matusi yasiyokua na tija! inatia kinyaa sana yanayoendelea bungeni dodoma kwa sasa, bunge limekua kama uwanja wa fisi manzese, ccm huu ulafi wa madaraka na ubabe utawatokea puani siku si nyingi.. mmeleta mswada mnaoutaka nyinyi mmeachiwa bunge muujadili badala ya kuujadili mmebaki kutoa matusi na vijembe kwa Chadema na nccr tu, kwani lazima muujadili na cdm wakiwepo?
     
  5. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Ngoja nisichangie hapa maana jazba yaweza niletea Ban bure!!!!
     
  6. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,417
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Wao Wamejisahau Kujadili Muswada wanajadili watu!! Poor Minded!!
     
  7. Jeremiah

    Jeremiah JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 636
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wanataka wajaribu kuwashawishi CDm waingie ndani ya bunge kwani wamekosa point za kuingiza kwenye mswaada . Zito, kabwe , Mnyika hawamo kwa hiyo wanapata kigugumizi cha nini kifanyike. Maana magamba yote baada ya kuchangia mswaada yamejkita kuishambulia Chadema ili hali yanajua kuwa mipasho hiyo haiwezi kuingizwa kwenye mswaada.
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Sasa hivi hawachangii katiba bali wanaizungumzia CHADEMA tu, wabunge wa CCM hamna kitu wote ni Vilaza tuu
     
  9. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 447
    Trophy Points: 180
    Hawajawahi kua na chochote cha kuongea.. inaonekana wanawamiss sana chadema manake bila chadema kuwemo hamna kinachoongelewa tena
     
  10. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #10
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Kama tunadai nchi yetu ni ya kidemokrasia na bunge letu ni la kidemokrasia huwezi kupitisha kitu muhimu kama katiba bila kuungwa mkono na chama kikuu cha upinzani hata mataifa yatatushangaa, majirani zetu Kenya mbali ya kutofautiana na kuuana lakini walirudisha akili na kukaa pamoja kwa suala muhimu la katiba, tuchezee sheria na kanuni zingine lakini si katiba. Hongera Chadema kwa kuwa na msimamo usioyumba.
     
  11. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #11
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    No, there is something going on in the background. There are efforts to rescue the situation... for benefits of the nation
     
  12. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #12
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Sasa ndio wameanza kujua nguvu ya wabunge 23 waliokuwa wanawabeza, si wapitishe sasa kwa vile wao wako wengi?
     
  13. J

    Jobo JF-Expert Member

    #13
    Nov 16, 2011
    Joined: May 15, 2008
    Messages: 588
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya maghamba bwana Si yamalize tu utumbo wao huu! Mimi naudhika kweli!
     
  14. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #14
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpaka Chadema watoe michango yao!
     
  15. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #15
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Historia imeisha watupa mkono CCM lakini kama kawaida tawala zote zinazokaribia mwisho/kifo huwa hazina uwezo wa kuona wala kusikia! Bado najiuliza kama kweli Kikwete alikua anataka tumkumbuke kwa Katiba Mpya kwanini ameruhusu watu bogus toka serikalini na ndani ya chama chake wavuruge huu mchakato?!!!
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Nov 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Suala la KATIBA MPYA KWA NJIA YA BARAZA LA TAIFA LILILOUNDWA NA SISI WANANCHI WENYEWE ni bomu hatari ambalo laweza kulipuka wakati wowote nchini endapo watu hawaisha utani na jambo hili.

    KATIKA HILI LA KATIBA KWA NJIA LA KUSIMAMIWA NA WANANCHI WENYEWE KWA HATUA ZOTE na wala si kusimamiwa na mtu yeyote ambaye ni mtumishi wetu serikalini - sote tunasema kwa pamoja mjiandae kutuua SOTE kwa kuwa hatuna lingine tena kwa sikio lisilosikiliza hili!!!
     
  17. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #17
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Safi sana mkuu. KIFO CHA CCM KIPO JIRANI.
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Nov 16, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    waendelee hadi wakutane na Bunge lijalo
     
  19. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #19
    Nov 16, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    CCM inapambana na wananchi badala ya kupambana na wapinzani wao. CCM inatakiwa ishauriwe kwamba ni heri ife kifo chema kuliko kufa vibaya maana kifio chake sasa hakiepukiki.
     
  20. a

    asakuta same JF-Expert Member

    #20
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 15,082
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 0
    siyo bure ,pana jambo hapo.
     
Loading...