Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada wa katiba mpya: Huyu professor lazima anahusika nao

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by Senior Bachelor, Apr 9, 2011.

  1. S

    Senior Bachelor Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tusubiri tuone composition ya hiyo tume basi. lkn nilisema nashea "hisia".
     
  2. mku

    mku Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 27, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Tupe jina sasa tumjue, tutajadili mtu tusiemjue!
     
  3. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Paranoia...number one symptom of a mob. Muacheni...he has a right to an opinion. Msitake kila mtu akubaliane na CDM au Shivji. Lazima mkubali kuwa kuna watu wanamtazamo tofauti.
     
  4. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,152
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Kwani ni lazima kusapoti?....hebu nipe composition ya mkutano wa kitaifa,halafu nieleze nani atawachagua hao wajumbe.
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,334
    Likes Received: 8,988
    Trophy Points: 280
    Muswada si lazima kila mtu au akubali au aukatae kama ulivyo, kila mtu ana haki ya maoni yake. Na hiyo ndio demokrasia.

    Ukiachana na mswada wa katiba, leo hii kuna watu wanamini mungu Binadam, mungu N'gombe, mungu jua, mungu anaeonekana, mungu asiyeonekana na wapo wasioamini kabisa kuhusu mungu. Huyo ndio binaadam. Ingekuwa wote tunakubaliana kwa kila kitu tungekuwa ni ma-"robot".

    Nikimaanisha kuwa sioni sababu kwa nini huyo professor akubaliane na yote wanayosema Shivji, Ulimwengu na mwingine yoyote, kumbuka Shivji na Ulimwengu pia ni wana CCM lakini na wao wana maoni yao binafsi.
     
  6. Quinty

    Quinty JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    An opinion is like an asshole everyone got one...!
     
  7. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mtaje jina!sioni unachohofia.
     
  8. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa unashindwa nini kumtaja jina mbona hao wengine umewataja?!
     
  9. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 343
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nafikiri hata wewe unapima upepo hapa.
     
  10. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mkuu tupe jina la huyo prof. tufuatilie trend yake ili tumjue vizuri kwani ni ngumu sana kuchangia juu ya mtu usiyemjua... Na pili kukubaliana au kupingana kuhusu huo mswada ni jambo la kawaida kwani inategemea na faida anazopata huyo mtu kwa kukaa huo upande aliopo!!!
     
  11. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huyu hapa anahusika kwenye mchakato[​IMG]
     
Loading...