Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muswada wa dawa chakavu unaandaliwa kuletwa bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ikizu, Nov 10, 2011.

  1. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hali hii ni mbaya sana serekali yetu sasa imeamua kununua magari na mitambo chakavu.
    hii inanipa wasiwasi nakufanya niamini kuwa sasa watu hawahawa yaani serikali hihi itatuletea pia mswaada wa dawa chakavu labda tuitoe ccm madarakani 2015.
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tutakufa jamani!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...