Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada kuruhusu mume kujamiana na maiti huko misri

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Foundation, Apr 30, 2012.

  1. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Bunge jipya huko Misri linategemea kupitisha sheria ya kuruhusu wanaume waliofiwa na wake zao, kufanya nao ngono kwa lengo la kuwaaga. Muswada wa sheria hiyo mpya tayari imepingwa na wanaharakati wanawake kwa kuwa pia inaruhusu ndoa kwa mabinti walio chini ya miaka 14

    Sheria hiyo itamruhusu mume kufanya mapenzi na maiti ya mkewe, ndani ya saa 6 baada ya kufariki. Sheria hiyo itajulikana kama KUAGANA KWA KUJAMIANA.

    Source. Gazseti la Uhuru
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,355
    Likes Received: 3,170
    Trophy Points: 280
    ama kweli wanaume ni viumbe waroho na wabinafsi
     
  3. grndossy

    grndossy JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nani ameshinikiza hii sheria wakuu, wanawake au wanaume? Wamepimwa akili zao wako sawa?
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Hii nimeisikia lakini inaniwia vigumu sana kuamini kama kweli wanaweza kupitisha sheria kama hiyo.

    Sitashangaa kama ni moja ya propaganda tu za wapinzani wa kisiasa katika jitihada zao kupakana matope na kuchafuana.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    mkuu ulikua jela? Habari inasiku karibia tano ulimwenguni.

    Nyani Ngabu welcome back ukiona mtu anakuletea ban achana nae maana unahitajka sana jamvin.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. V

    Vinvane New Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifahamu kama hao wabunge wana akili timamu kujadili suala kama hili.poleni sana akina mama wa Misri
     
  7. V

    Vinvane New Member

    #7
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sifahamu kama hao wabunge wana akili timamu kujadili suala kama hili.poleni sana akina mama wa Misri
     
  8. N

    Njangula Senior Member

    #8
    Apr 30, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutazidi kustaajabu!
     
  9. iron2012

    iron2012 JF-Expert Member

    #9
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    aibu kwao laana itakuwa juu yao
     
  10. F

    FJM JF-Expert Member

    #10
    Apr 30, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hii ni kudhalilisha wanaume wote wa Misri na jamii ya waarab kwa ujumla! Hata wanyama hawafanyi hivyo! Muasisi wa huo muswada apimwe akili, sio mzima.
     
  11. M

    Mboerap Senior Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi kwa nini ngono inapewa umuhim namna hii. Hisia za tendo inatoka wapi kwenye maiti.. Huu ni mfumodume Wa waarabu tu. Sasa na mwamke akifiwa na mume inakuaje? Atamuagaje?
     
  12. Loy MX

    Loy MX JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 1,265
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hii ni hatari. Naona kuna dalili za dunia kufika tamati.
     
  13. Katibukata

    Katibukata Senior Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2007
    Messages: 183
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwili umesisimuka kwa woga! Hivi tunaelekea wapi? Watu wanatumia muda mwingi kuwaza ngono. Aibu kwao!!!
     
  14. Ibrah

    Ibrah JF-Expert Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2007
    Messages: 2,709
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Dini inaruhusu hilo? Just curious!
     
  15. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...kazi ipo...
     
  16. Swts

    Swts JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 3,071
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nyie,is ths serious?kidini au kiutamaduni!
    Ngastuka!
     
  17. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Nilipokuwa nasoma habari hii niilihisi kama naota aisee. Wakinamama Wanaharakati wameandamana kupinga
     
  18. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,169
    Likes Received: 1,521
    Trophy Points: 280
    yani kweli naanza amini kiama kimekaribia.... Hii dhambi hata shetani anaweza akawa anaiogopa
     
  19. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Unafikiri kama maigizo kumbe wapo serious
     
  20. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,329
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hivi katika ishara za mwisho wa dunia na hii ipo? Hata shetani ataanza kutushangaa sasa
     
Loading...