Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada kuahirishwa: Serikali Imesoma Alama za NYAKATI?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Yakuza, Nov 17, 2011.

  1. Yakuza

    Yakuza Member

    #1
    Nov 17, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wapendwa wanajamii

    Jinsi mambo yanavyoenda ndani ya Serikali ya CCM, kuna uwezekano Muswada tete ukaahirishwa...hadi Bunge la Feb 2012.

    Naomba tuwe wavumilivu hadi hapo kesho jioni....
     
  2. Imany John

    Imany John Verified User

    #2
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Tetesi izo umezipimaje?
     
  3. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #3
    Nov 17, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    liwe liwalo tutapambana nao
     
  4. Sordo

    Sordo JF-Expert Member

    #4
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 397
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lisemwalo lipo na kama halipo lada, hata budget ya ngeleja waliarisha
     
  5. Mchaga 25

    Mchaga 25 JF-Expert Member

    #5
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    unajua hakuna mtu anaye ishi bila kichwa...CDM kichwa cha Tanzania
     
  6. Yakuza

    Yakuza Member

    #6
    Nov 17, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Itakuwa aibu kubwa kwa wabunge wa CCM na CUF kwa jinsi walivyoponda wenzao wa CDM na NCCR-Mageuzi.....
     
  7. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    itakua kipindi kizuri sana kwetu chadema kuendelea kuelimisha umma
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,238
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    nani zaidi.
     
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    Nov 17, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    thibitisha hili mkuu ili comment kitu cha maana
     
  10. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #10
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Katiba tunayoitaka ni muhimu iwe ya WATANZANIA, sio ya chama fulani---CCM/CDM/CUF. Tunataka katiba ya Watz. Sasa kumeibuka kundi ambalo linajiona ndio TZ, Tutafika kweli namna hiyo. kesho vurugu zikitokea utawasikia wachochezi hao wachochezi hao akina, nani?
    hakuna majibu, hivi CCM wakiruhusu wananchi wakatoa maoni yao namna wanavyotaka watawaliwe, wao (CCM) kinawauma kitu gani?

    Sana sana tunachoshuhudia sasa ni kampeni za udini tu,
     
  11. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #11
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,810
    Likes Received: 1,071
    Trophy Points: 280
    Kama hili litatokea, itabidi hao akina Ole Sendeka sijui, Lusinde, Wasira, Kombani........................ wawajibike kwa kuwadanganya Watanzania!!
     
  12. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #12
    Nov 17, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Ila Serikali ina dharau sana na kwa kweli kuna wabunge vilaza nchi hii na wavivu wa kusoma............ Bora wahairishe kwani hakuna kitu walichochangia katika bill hii............. Ni ushabiki tuu na upofu wa makusudi wa kuona umuhimu wa kuwashirikisha wananchi, CCM wanachoshindwa kuadmit ni ukweli kuwa hawaaminiki tena, nawashauri wabunge wa CCM warudie kusoma hotuba ya Tundu mstari kwa mstari halafu watafakari kwa maslah ya taifa hili vinginevyo hakuna haja ya kuendelea na hizo kelele zao hapo DDM
     
  13. s

    sweke34 JF-Expert Member

    #13
    Nov 17, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 2,528
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Dah...ila kichwa cha habari...! Mimi nilifikiri muswada umeshaahirishwa kumbe.........!
     
  14. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #14
    Nov 17, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Hata wakiupitisha, utarudi tuu tutaandamana mpaka magogoni! nchi si ya CCM hii
     
  15. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #15
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,885
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Jiwe walilolikataa waashi.....
     
  16. V

    Vitalino mlelwa Member

    #16
    Nov 17, 2011
    Joined: Oct 22, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mi na shangaa ushawahi kuona mwili ukitumia kiwiliwili kufikiri? Nakama haiwezekani nachoelewa kichwa cha bunge ni wabunge wa cdm sasa kama hawapo bungeni we unafikili zaidi ya kugonga meza kuna lamaana pale so automaticaly lazima wafanye hivo wakijifanya wanapitisha tutawaona watakakokwenda baada ya kutoka bungeni kwani tunapenda ujinga sisi!
     
  17. M

    Mbonafingi Senior Member

    #17
    Nov 17, 2011
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unajua CCM wanafikiri wananchi bado wamelala hawajui nini wanataka. ndio maana wanaendelea kufikiria mawazo yao ndio yanawakilisha mawazo ya wa tz. bado najiuliza kusingekuwa na mfumo wa vyama vingi wangetupeleka wapi hawa magamba wanaojiona Miungu watu? Hivi tu wanaonyesha jeuri isiyo na busara. Ole wao wanaweza wasifike hata 2015 waendelee kuweka rekodi kama ya EL. Peoples power
     
  18. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #18
    Nov 17, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hizi ni tetesi tuuu huyu kakaa nakuibandika hapa bagamba hawawezi kukubali wataipitisha tuuu!
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Nov 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,099
    Trophy Points: 280
    unachezea sisiemu wewe
     
  20. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #20
    Nov 17, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi inawezekana kupanga mechi ya kirafilki kweli tuone kati ya Bongo kweli na Masaburi kweli Ana B wao ni nani zaidi?
     
Loading...