Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada hadharani -vs- Mikataba ya siri

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steve Dii, Apr 15, 2011.

  1. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimejiuliza hili swali kwa wiki tatu zilizopita, tangu Muswada wa marejeo ya katiba uwekwe hadharani. Swali hili moja linalonijia ni:

    - Iwapo kitu kikubwa kama Muswada wa marejeo ya kutunga katiba mpya unaandaliwa katika mapungufu yale na watu bila aibu wanajisifu kutayarisha Muswada ule; je, mikataba mingi ambayo imebakia kuwa siri kwa wananchi iliyosainiwa na hawa tunao wathamini kuwa viongozi wetu itakuwa katika hali gani ya mapungufu dhidi ya maslahi ya Taifa letu?!

    Steve Dii
     
  2. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    hiyo mikataba! yaani, mmh

    Mungu yupo!!
     
  3. Niko

    Niko Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi siwathamini
     
  4. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #4
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Siku itafika tutachukuwa TAnganyika yetu kutika kwa MAJANGILI
     
  5. Zegreaty

    Zegreaty JF-Expert Member

    #5
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 638
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa serikali makini ilibidi iwafute kazi wote waliotuandalia muswada ule,lkn kwakuwa serikali ni ya vilaza wanapima maji kwa ugoko watachukulia poa tu.................................Sasa ni mwendo wa nguvu ya umma tu mpaka kieleweke,CHAMA CHA MAGAMBA wakimwaga ugali CDM tunamwaga mboga hadi wenyewe wasande.............:rip:CCM.
     
  6. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #6
    Apr 15, 2011
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Je, wao wa jua hilo? Ukizingatia kodi yako, yangu, na wajomba zetu bado inaendelea kuwapatia mlo wao, tena ule wa nguvu?!
     
  7. Niko

    Niko Member

    #7
    Apr 15, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi silipi kodi
     
  8. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #8
    Apr 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Kwa hoja hii ambayo ipo wazi kabisa. Mimi nashauri mikataba iwekwe wazi ili tuitolee mapendekezo. Hatuna watu bali kundi la vilaza tu. Hii imesababishwa na kutoa kazi kwa sababu ya undugu, ukabila na rushwa. Inasikitisha sana, wataalamu hawana kazi na vilaza ndo wanaofanya kazi. Mungu saidia Tanganyika.
     
Loading...