Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Muswada aliosaini raisi kikwete unaweza kutuletea katiba tunayohitaji

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by masochi, Dec 16, 2011.

  1. m

    masochi Member

    #1
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. m

    mjusikafiri Member

    #2
    Dec 16, 2011
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni ndoto za Alinacha. Katiba ikitoka ndivyo sivyo, wapinzani wataingia Hoteli ya Magogoni kirahisi na kukomalia humo. La kusikitisha, waliobeza hatua za CDM za kuweka mambo sawa sasa watakuwa wa kwanza kuleta ghasia. Tumeyaona hayo Malawi, Zambia na Kenya. Muhasham Kardinali kaweka wazi hatua za kuchukuwa sasa.
     
  3. CHEMPO

    CHEMPO JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 369
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hilo haliwezekan...hata wakipita kuchukua maoni tutawasusie..ili ccm wakamalizie mchakato waliouanzisha........je walikuwa wanamtafsiria raisi?kama ni hivyo wakamalize wenyewe....tutawasusia kama tulivyosusa kusheherekea uhuru wa miaka 5o ya t.bara
     
  4. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,272
    Likes Received: 11,638
    Trophy Points: 280
    Hii katiba inabadilshwa front cover tu. Intention itabaki ile ile aliyoiacha mkoloni.
     
Loading...