Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

muswaada wa katiba unaweza kubadilishwa ama kufutwa kabisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Idimulwa, Nov 26, 2011.

  1. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ofsi ya bunge imesema kuwa inawezekana kuufanyia marekebisho muswaada wa marekebisho ya katiba wa 2011 ama kuufuta kabisa endapo kutakuwa na sababu za msingi.

    Source.Gazeti la Mwananchi la leo

    My Take:Hawa magamba wamehisi kwamba ujumbe wa chadema unaotarajia kuonana na jk unaweza kuwa na hoja za msingi zinazoweza kupelekea hali hii so wanaanza kusaka refuge ili ikitokea waseme kanuni zinaruhusu ili kufuta dhana kuwa ni ushawishi wa chadema?

    Nawasilisha.
     
  2. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,718
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ndio uzuri wa CCM fasta fasta wengine awajajua kinaendelea nini Hongera CCM.CHADEMA ENDELEENI NA UBUNIFU HUO SIUNAJUA ALIYEZOEA KUPASTE KUNA SIKU MTATOA RESTRICTED COPY
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Nov 26, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Hawa watu wanataka kuchezea watu akili sasa; sasa kilichowafanya wausukumize makooni mwa Watanzania ni nini? grrrrrrrrrrrr
     
  4. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ngoja tuone
     
  5. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    wana jari Muda kidogo kwa kufanya maamuzi ya kishenzi,
    Nchi yetu,Majengo yetu,wabunge wetu,miswada kama hyo Wawe wanakesha bungeni mbn harusi wanakesha,Mambo yenye Maslah ya Taifa wanadai wanaenda na Muda.
     
  6. L

    LATTICE BOND JF-Expert Member

    #6
    Nov 26, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu!
    Mbona hawa jamaa tayari kwisha habari yao!!
    Walijaribu kuingiza vyama vingine wakakuta Dr. wa kweli alishalishtukia hilo kwa kuandika barua pasipo kutoa maneno ya majukwaani [tambua chanzo cha kuchomeka vyama vingine walijua chadema watakataa ili waeneze propaganda kwamba chadema ni wabinafsi! so cheap strategy even a blind can see it!!]
    KWA UJUMLA HAWA JAMAA walishasambaratika kilichobaki kwa sasa kila mmoja anatafuta mlango wa kutokea! yaani kampeni ya 2015 zitakuwa laiiiiiiiiiiiiniii!!
    Wamejaribu

     
  7. Lasikoki

    Lasikoki JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 10, 2010
    Messages: 642
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mhh kazi kweli ipo!
     
Loading...