Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musululu wa magari ya kutuliza ghasia-nini kimetokea town?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Benno, Jan 11, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nikiwa eneo langu la kazi hapa Nyerere road Nimeshuhudia dakika nnezilizopita magari ya FFU yakipita kwa mbwembwe na tena kwa uwingi, Je mliopo huko center kuna nini? maana nimeshituswa na kukumbuka ya Arusha.










    Natazama pande zote nipate kufika Salaama, maadui ni wengi walinzi ni wachache tena wanawalinda wachache sio wote tunaohitaji ulinzi.
     
  2. B

    Baba Tina Senior Member

    #2
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nyerere roads ziko kila mkoa, unamaanisha wapi?
     
  3. G

    GAMA LUGENDO Senior Member

    #3
    Jan 11, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha woga wako, we kila ukiona FFU unashikwa na hofu?
     
  4. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #4
    Jan 11, 2011
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Dalili za mvua ni mawingu,

    Hizo ni dalili za amani kuyeyuka polepooole!
     
  5. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanini asishtuke ? wakati ni hivi juzi kati tu Arusha hawa watu wamefanya unyama?
    Mh wanataisha hawa watu wanatumia nguvu mno kwa raia wasio kuwa na siraha!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Jan 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,893
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    itakua arusha hiyo
     
  7. h

    haki tupu New Member

    #7
    Jan 11, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipata kuyanene mnene huyo,aktoa na maagizo kwa kamanda,nawalipa na mafunzo mnayo sitaki upinzani ndani ya sirikali yangu. Haki haipo huu ni utawala wa kutii sheria
     
  8. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #8
    Jan 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Umeambiwa nyerere road ziko nyingi au unadhani wote tupo ulipo?
     
  9. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu lazima watu waogope wanaua hao!
     
  10. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #10
    Jan 11, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    CCM wako kazini kuumaliza upinzani na kuua raia wasio na hatia
     
  11. W

    WAMURUBHERE JF-Expert Member

    #11
    Jan 11, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    atakuwa mhalifu huyo unaogopa FFU!?
     
Loading...