Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustakabali wa Tanzania - Mahojiano na Mh. Zitto Kabwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bagamoyo, May 19, 2012.

  1. b

    bagamoyo JF-Expert Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: Jan 14, 2010
    Messages: 3,112
    Likes Received: 758
    Trophy Points: 280


    Video kwa hisani ya Mutwiba wa Youtube

    Hii ni sehemu ya nne na ya mwisho katika mfululizo wa mahojiano na Mhe. Zitto Kabwe.
    Katika sehemu hii, anaeleza kwanini anaamini kuwa TANZANIA NI NCHI TAJIRI SANA?
    1: Anauonaje MUSTAKABALI WA TANZANIA hasa katika nyanja ya mafuta na gesi?
    Je! Tanzania ina gesi kiasi gani? Ni mikataba gani iliyosainiwa na hiyo ina tofauti gani na ile ya zamani? Ni nini serikali inapanga kufanya na pesa za madini?
    2: Suala la mipango miji kwa maeneo yanayokua
    3: Tatizo la usafiri na miundombinu kwenye miji kama Dar-Es-Salaam
    4: Tatizo katika mfumo wa Magereza na haki za wafungwa.
    5: NI KIPI AMBACHO CHADEMA WANAJIVUNIA KAMA MATOKEO YA HARAKATI ZAO NCHINI?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    KIGIGI Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ama kweli chadema in hazina kubwa sana ya watu wenye vipaji na malengo chanya kwa nchi yetu. GOD BLESS YOU MH. ZITTO
     
Loading...