Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustakabali wa Player ni kuvuna asichopanda!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Rutashubanyuma, May 26, 2012.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180




    Player ni fataki na hana taswira nyingine ingawaje huificha
    Wasifu wake huvuma kwani vigezo vingi huvikamilisha bayana
    Mabinti humpapatikia na tamaa yao huwa ndiyo suluba yao
    Player ana makorokoro kibao na vijisenti havimpigi chenga kamwe
    Player hana hasira na uvumilivu bila kikomo huwa ni rungu lake
    Mustakabali wa Player ni kuvuna asichopanda!

    Kwa kuelewa udhaifu wa mabinti yeye huwavuna kwa rungu lake
    Shida zao wakimlilia yeye ni kimbelembele kuzitatua bila kalenda
    Ingawaje hutuliza kero zao lakini moyo wake ni wa kwake pekee yake
    Mabinti hupoteza maboya wakidhani Player anawahusudu kumbe la!.
    Mwenyewe Player aelewa kawekeza mtaji wa nguvu na asubiria kivuno.
    Mustakabali wa Player ni kuvuna asichopanda!

    Player huficha msimamo wake ndani ya kichaka cha uanamalenga
    Malenga malenga huwapumbaza nayo nao kumuwazawaza bila ukomo
    Si usiku au mchana wao hujadili upendo wa Player bila ya kujua huo ni mtego
    Player ajua fika tamaa ya mabinti ni kupendwa naye awahadaa kuwa anawapenda
    Pia hachelei kuwakumbusha-kumbusha ya jinsi anavyoweweseka nao bila bureki!
    Mustakabali wa Player ni kuvuna asichopanda!


    Mtambue Player pale uonapo hataki mikwaruzano nawe unapombishia!
    Mtambue Player pale ambapo penye udhia hukimbilia kuweka rupia!
    Mtambue Player pale ambapo hudai malipo ya uwekezaji wake bila ya aibu!
    Mtambue Player pale ambapo huhakikisha biashara yake huwa ni asubuhi tu!
    Mtambue Player pale ambapo uonapo anavuma sana na kila binti anamsaka!
    Mustakabali wa Player ni kuvuna asichopanda!
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,551
    Likes Received: 2,823
    Trophy Points: 280
    asante kwa maneno yako matamu hahahahahahah
     
  3. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Sio ma-player wote wenye vijisent...huwa wanatumia maneno mazuuuri kwenye ku-soundisha.
     
  4. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ruta huyo player number yake ngapi kiwanjani au hana number?
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    MziziMkavu acha tuianze wikiendi kwa vijembe vya hapa na pale..................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Asabaya Player ni nambari yoyote ili mradi afunge bao tu...............na mpira wake ni rungu lake to kalishikillia mwenyewe ila kuna wakati humpakatisha bintiye/muathirika wake ajipimie .....duh
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #7
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    HEART ni kweli ingawaje akiwa na vijisenti mchezo huucheza kiulaini zaidi................na hata wadada hujisikia maraha kumlegezea masharti...........................lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. skendo

    skendo Senior Member

    #8
    May 26, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ukimwona mitaa yenu,jua kunakiumbe kesha umia,akimaliza mi meno kenu,ujinga wake anafurahia,achagui watoto,wakezenu,popote ye upitia,mtaji dhiki zenu,malengo yake kutimia,sasa kazi kwenu,kum"bania ama kumwachia,chake c chenu,ila chenu chake ndio kanuni ana2mia,na c huko kwenu,pande nyingi wameshalia,Smile,First lady,Lizzy na wengine c wenzenu?bac waulizeni kazi yake wanaijua.Haaaaaa!player bana.
     
  9. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Cha ajabu man akiwa player ndio kwanza mademu huzidi kuzimika naye...!!!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    skendo.kila mahali Player anakanyaga huacha scandal tupu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    mathematics.....................ni kweli kwa sababu mahesabu yake huwa ndiyo yanawazuzua ingawaje huishia kullizwa naye!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    What I can say is that womanizers are the best husbands!

    believe it or not
     
  13. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #13
    May 26, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Hahahaha me love this ruta! Hua wanajitahidi kua na kauli nzuri,smart 24/7,wanaenda na wakati hakuna kinachompita, kuuza sura kwa sana na kama kajaliwa uhandsome ndo mtajuta,anaoga mara tano tano, gheto lake smart all the time..mda wote ananukia lols!player bana!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 664
    Trophy Points: 280
    chanzo cha player kupata wanawake wengi, ni kwamba huwa wana maneno machungu ila yanakuwa yamepakazwa asali kwa juu,so ukiyasikia utahc ni matamu kumbe ni hit n run!
     
  15. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #15
    May 26, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    na walio wengi ni ulimbukeni tu hamna lolote
     
  16. mathematics

    mathematics JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 3,248
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rutashubanyuma mademu wengi huzimika na players coz wanadanaganyika kuwa players ni noma kitandani...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Okada.....I want to believe but just tell me why and how
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    [MENTION]
    Mathematics[/MENTION] Sidhani Player hutanguliza sana kitanda ingawaje ndilo lengo lake...............yeye hutanguliza malove huku akibisha hodi na akikaribishwa haishi sebuleni hapo hurukia kitanda mithili ya swala............................lol...............akitoka kitndani hata haagi huishia moj kwa zote vile..........
     
  19. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    ndetichia mbona marungu yao wakiomba wawasuuzie wadada huwakubalia......lazima wana kipaji cha kupata wayatakayo kwao.......haiwezekani wawe buree kabisa.............labda malengo yao ni bure lakini mikakati yao huzaa kivuno
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Charminggirl acha kuzungumzia kijuujuu...............makali yao wayafahamu hususani ya kusuuziwa rungu..............lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...