Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustafa sabodo jamani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by URASSA THE DON, Jun 7, 2012.

  1. URASSA THE DON

    URASSA THE DON Member

    #1
    Jun 7, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani wadau wezangu naomba kuuliza ofisi za mfanyabiashara sabodo zipo sehemu gani???? Naomba kujuzwa tafadhali
     
  2. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 759
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Vp unataka ukaombe kazi ama kuna nafasi ametangaza tuambiane ndugu yangu. By the way I do not know where they can be located, I was simply curious man. Gud luck with your search
     
  3. Obama wa Bongo

    Obama wa Bongo JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2012
    Messages: 4,226
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    mara nyingi anpatikana dukani kwake nkuruma street pale aquatech ambao ni sole distributer of hisense product,mm uwa namwona hapo,lakini kwake ni upanga mindu steet
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nkurumah na Uhuru, kwenye mnara wa saa (Clock Tower). Wakala wa Hisense.

    Unataka kwenda kumtia mzinga? maana wa Tanzania kwa umatonya hatujambo.
     
  5. stephot

    stephot JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 3,028
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Hilo zinga..lol
     
  6. G

    GETENDE New Member

    #6
    Jul 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba kujua taarifa ya kamanda wetu DR Ulimboka huko aliko wana jr
     
  7. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #7
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ana mpango wa kumpeleka Mabwepande huyo.
     
  8. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ulimboka kwenye jukwaa la kazi na tenda?
     
Loading...