Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mustafa hassanali...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Jestina, Jun 1, 2012.

  1. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #1
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnaojua alifanya procedure gani akapungua? inaitwaje?? wapi inapatikana hapa nchini??? shilingi ngapi hapa nchini??? na nje wapi inapatikana??? price ina range shilingi ngapi??? nataka nifanye wadau....msaada kny tutazzz,......:sleepy:
     
  2. GEMBESON

    GEMBESON JF-Expert Member

    #2
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Subiri aje Hassanali mwenyewe, atakujibu
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,087
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Alifanyia south africa,waulize watu wake wa karibu kina Nancy,shamim,mke wa mengi(jaqline) watakueleza!
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    labda kuna alofanya kama yeye.....:A S-baby:
     
  5. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Dah!Unapenda uwe fake asilimia ngapi?
     
  6. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    I thought he is diabetic or something else? was it just a diet? If yes, no wonder diet is a "die" with a "t".
     
  7. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #7
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    mmmmmmmm.
     
  8. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    jamani msaaada,hakuna anayejua...mustafa kama upo hapa ni PM basi,lol :A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused::A S confused:
     
  9. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Sasa ww kwa nini unataka ya Mustafa?
    Acha majungu, google hapo how to loose weight. Hapa nchini tunahangaika kuzuia vipindupindu na kutibu malaria, vitambi sio priority!
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,086
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    "Gastric bypass.. "Google it for more info.

    P.s - si uhakika kama ndio kafanya hasanali .. ila hii procedure hata ukiwa mnene vipi utakonda.. ila inakuja .. consequences ikiwa pamoja na sheria nyingi kwenye maswala ya lishe.. inshort ni mateso..

    Be thankful for whatever shape god has given you
     
  11. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145

    yaani umeona hili ni jungu?kama huna msaada si upite,nataka results kama zake ndio....:lie::lie::A S confused:
     
  12. elmagnifico

    elmagnifico JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 4,158
    Likes Received: 1,506
    Trophy Points: 280
    kuna mtu wake hapa kaniambia eti japo kapungua lakin ana nyama inaninginia due to shrinking uwa anaibana na kuifunga kwenye kiuno. So kuna effects zake pia
     
  13. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    kama hiyo ni kweli basi sio nzuri. ila alipungua kwa haraka sana, nina wasiwasi upunguaji wake wa haraka unaweza kuwa na madhara ya kiafya!
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mh hapa mie mpita njia tu
     
  15. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    umeshamuona kwa sasa lakini? ana tairi kiunoni linaninginia la nyama shauri yako...
     
  16. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninvyojua mimi alifanya plastic surgery south africa ila kiafya sio nzuri sana na inaweza kusababishia kifo, vuta kumbukumbu yako mke wa raisi mmoja west africa aliifanya hiyo plastic surgery pande za europe akafariki akiwa surgery theatre room but story ilifichwa wakasema ni pressure imemua. nakushauri kama una pesa yako ya kutosha kuna doctor mmoja anapatikana pande za uk hutumii dawa wala hufanyi surgery unapewa ball watu wengi wameitumia sana na wamekuwa slim ila wengi wanashindwa kwa sababu ya gharama maana lazima awe anakucheki kila mwezi na uangalizi huu ni wa miezi 12 so kama unahitaji na kuuliza maswali yako yooote unayoyataka use this email enquiries@healthierweight.co.uk kazi kwako mkuu andaa mpunga wako tu.
     
  17. UKI

    UKI JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    alipungua mara ya kwanza ila alishindwa kufuata utaratibu wake maana alijirudia kufakamia michakula no mazoezi we unategemea nini zoezi lake kubwa la kutembea ni lile la pale jukwaani tu sehemu ningine anatembelea ****** we unategemea nini??

     
  18. wehoodie

    wehoodie JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 60
    Nadhani alifanya surgery, sidhani kama ni diet na exercise....Surgery huwa ni chaguo la mwisho ambalo pia lina complications na ni permanent pia ni gharama
    Surgery hujumuisha upunguzaji wa tumbo - hii hufanya kiasi kidogo cha chakula kupita kwa wakati na kufanya mtu kuhisi kushiba haraka.

    Njia nyingine ambayo si ya upasuaji huitwa 'gastric baloon'- hii inahitaji commitment ya hali ya juu ya ulaji na pia inaleta side effects kadha. Njia hii hufanyizwa sana Uingereza. Mgonjwa humeza ki'baloon' ambacho humfanya mgonjwa ajihisi ameshiba na hivyo kula kidogo na mara chache.Pia humfanya mgonjwa kuwa na tabia tofauti ya ulaji.

    Njia hizi huhitaji maandalizi ya kisaokolojia na support ya wauguzi.

    Njia hizi ni last resort, unashauriwa kujaribu njia asili za vyakula na mazoezi kabla ya kufikiri njia hizi.
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mtafute Dokta Isaac Ndodi...ye hajagoma
     
  20. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #20
    Jun 27, 2012
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,463
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180

    Halafu kuna habari ziliwahi kurindima mitaani kuwa jamaa ni audio tape...yaani ina side A ila unaweza igeuza side B pia.
     
Loading...