Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustafa Hassanali kawa simple

Discussion in 'Entertainment' started by Fidel80, Oct 16, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG] Mustafa Hassanali akiwa na vimodel enzi hizo

    [​IMG] Mustafa Hassanali akiwa simple siku hizi mpaka suit zinamkaa



    [​IMG]
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ule ubonge umepungua kafla huyu jamaa alipigwa kisu nini eti anadanya diet wapi na wapi wakuu
     
  3. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Jamani naomba contact za huyu jamaa(si taki kula) anipe siri nimekwisha amua kuanzisha weight clinic/health club hapa bongo, nile pesa za mademu zenu wanaopenda kujikondesha.
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ningependa kuona akivua shati kama kuna manyama uzembe, mana dayat ya namna hiyo halafu zile extra skin sijui uta ficha wapi.huyu ina wezekana ni jenny crage , liposucton and tummy tuck or labda ndio kanasa pia (since kunaswa ni jambo la kawaida siku hizi sio kama na nyanyapaa)
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    HAhaha mkuu umesahau kuwa mademu wa kibongo wanapenda kuwa wenye miili mikubwa ndo maana wachina wanawapatia kwenye dawa za kuongeza mizigo nyuma.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hao wanaongeza ya kichina hawana pesa hao, wengi wao ni wa magomeni na kinondoni, mimi niafungulia mikocheni pale kwenye mapagara ya zadok dar village nawa target watoto wa kishua..u know watsup, hi daddy, yaani hao masnei.
     
  7. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2009
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Lol yes hao wa kichina ni uswazi type , fungua kwa wakishua huku ndio utaona totoz posh n classic.
     
  8. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mwanangu!
    Miye nitakua mteja wako wa kwanza nimeshajaribu Gym ,Diet na sasa niko kwenye Al-wastain ile ya Kisunnah nikishindwa kupungua hapa nilitaka niende huko India nikale kisu.
    kama vipi ni Pm tuwasiliane ili niwe mteja wa mwanzo mwanzo labda nitakua mfano weight yangu 100Kg mambo yote hayo hapo juu nimefanya ila nimepungu grams 450
     
  9. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hizi clinic za kuchapa watu visu naona ziletwe nyingi tu hapa bongo, nahisi wateja ni wengi but thank God am happy the way i am
     
  10. J

    Jafar JF-Expert Member

    #10
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    No, huyo ni Ndugu yake ------------sidanganyiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiki
     
  11. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #11
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Mkuu kwa hili kubali tu kudanganyika, jamaa alikuwa kama kepteni komba amepungua kawa kama shamsi vuai nahodha. Nasubiri vitu vichache tu na mimi nianze kuwa kondesha wabongo, nikipata watu kama akina wasira hivi itanisaidia sana kwa publicity.
     
  12. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #12
    Oct 16, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0


    Haa ha ha ha ...................!
    Mkuu,
    Habari ndio hiyo
    Alafu nimesikia amemchumbia Jackiline (kyline),labda sababu moja ya kukubaliwa uchumba ilikua kupungua usifanye mchezo na mapenzi hatakama utaonekana kituko.
    Alipoenda kwenye hiyo op.yake watu wakadai eti kafa,kunagazeti la udaku liliandika
     
  13. J

    Jafar JF-Expert Member

    #13
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu ukiangalia "pua" mbona zipo tofauti?
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    Hapo nao wanatutania kila mtu anajua mustafa si riziki
     
  15. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    pua zipo tofauti na nini goti?
     
  16. J

    Jafar JF-Expert Member

    #16
    Oct 16, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    si riziki - maana yake nini?
     
  17. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Atakuwa amefanayiwa liposuction huyo
     
  18. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #18
    Oct 16, 2009
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 516
    Trophy Points: 280
    anapakatwa
     
  19. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ambe angalia magezeti ya jana ya udaku
     
  20. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Wewe inaonekana unene unakutisha,au ulikua mtoto wako?
    Kwa taarifa yao watu wanene wanapenda sana lae kamchezo ingawa hawakawii
     
Loading...