Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mustafa hasanali

Discussion in 'Celebrities Forum' started by ashura, Aug 9, 2011.

  1. a

    ashura Member

    #1
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau habari zenu, naomba msaada wenu, hivi huyu mustafa ametumia kitu gani mpaka akapungua kiasi hiki (weight) cuz watu km hawa ndio vioo vya jamii inashangaza kuwa hawazungumzi ukweli juu ya maisha yao as a role model
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Amekunywa oili chafu akaharisha mafuta yote mwilini mwake
     
  3. Kizimkazimkuu

    Kizimkazimkuu JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2011
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 335
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Ashura post yako umechanganya mambo mno;
    1. Unataka kujua Mustafa ametumia nini hadi kupungua weight
    2. Unataka kujua kwanini ''vioo vya jamii hawazungumzii ukweli juu ya maisha yao

    Pia kuna tofauti ya Role model na kioo cha jamii; Mustafa sidhani kama tunaweza kumwita kioo cha jamii, lakini kazi yake inaweza kuwa kioo cha jamii (Maana halisi ya kioo cha jamii ni kuwa, mtu au jambo linaloakisi (reflect) kinachotokea katika jamii- yaani kwa mambo au matendo mtu au kitu kinatuonyesha yale yanayotokea katika jamii husika) sasa sidhani tunavyomuona mustafa ndio jamii yet ya watanzania ilivyo, lakini mavazi anayoonyesha yanaweza kuakisi utamadanudi wa jamii yetu.
    Role model ni mtu ambaye watu/mtu anaweza kumchagua kama mfano wa kuigwa, na nafikiri Mustafa anaweza kuwa ni role model wa baadhi ya watu (na hakika, mtu hawi role model wa kila mtu kwa sababu hili ni suala la kuamua na nuchagua). Nimetoa maelezo marefu ili kuondoa dhana potofu ya luwa kila msanii au mwanamichezo ni kioo cha jamii na pia kunyoosha maana ya maneno role model na kioo cha jamii.


    Sasa kukujibu; Mustafa amefanya operesheni ya tumbo (Gastric by pass surgery) hii hupunguza kiasi cha chakula mtu anachokula, na hivyo kupungua uzito. madhara ya OP hii ni kuwa mtu hukosa baadhi ya virutubisho kwa kuwa sehemu ya tumbo ambayo hufyofanza virutubisho hivyo huwa imeondolewa na kumlazimu aliyefanyiwa OP kutumia suplements za virutubisho hivyo kwa maisha yake yote. Op kama hii amefanya pia Diego Maradona aliyepata kuwa mwanasoka Bora duniani
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    mbona namuona ananenepa taratibu!!
     
  5. MaVa

    MaVa Member

    #5
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kaanza kuneneoa tena!
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Who knows atajua yeye mwenyewe. Mnaotaka kuparamia miamba kazi kwenu.
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Aug 9, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Some form of operation ya tumbo. gastric bypass, stomach stapling, lap band etc. Inaweza kuchukua miaka kufikia "final weight" yako baada ya hizi operation so ndo maana ananenepa labda.
    [​IMG]
    [​IMG]
     
  8. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #8
    Aug 9, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,091
    Likes Received: 6,753
    Trophy Points: 280
    We mtoa uzi huu mbona kama unahisia tofauti kuhusu uzito wa hasanali!? Hivi unataka akwambie hayo yoote af ufanyeje? Inakufaidishaje weight yake ???
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Aug 9, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 908
    Trophy Points: 280
    ila siku hizi ni kama umekua mkorofi vile,...sasa huo ni mchango gani?...anyway be positive bana thats what i mean
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Aug 9, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,629
    Trophy Points: 280
    Kwa nini unafikiri ni lazima Mustafa akueleze alichofanya? As far as I am concerned that is a medical condition and he is entitled to his privacy. Kwani kakuomba kura umuite kio cha jamii?
     
Loading...