Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Must college

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by raymond2500, Dec 28, 2011.

  1. raymond2500

    raymond2500 Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Oct 30, 2011
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Iwapo una elimu ya sekondari au chuo, jiunge na MUST COLLEGE, iliyopo Ubungo Plaza Dar es Salaam. Chuo kinafundisha masomo ya GIS,GPS,Mobile mapping na Satellite Image applications kwa mwaka 1, Chuo kimesajiliwa VETA na masomo yanaanza 16 JAN 2012 Ada Tsh 1.2m. Kwa maelezo zaidi nipigie simu 0713259195 au Tembelea website:MUST College, This is your moment of opportunity.
     
Loading...