Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mussa wa uswazi yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mohamedi Mtoi, Aug 26, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #1
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Ma GT
    Naomba kuuliza maana busara pia zinasema kuuliza si ujinga. Hivi yule mtangazaji aliekuwa anatangaza kipindi cha Uswazi EATV yuko wapi?
     
  2. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amechapa lapa
     
  3. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,195
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Anapiga job na fina mango kampuni inahusika na adverts
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Aug 26, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kampuni hiyo iko wapi? Na maanisha makao yake. Na mwenye sababu za kukimbia kwake anaweza kuzimwaga hapa kama itawezekana.
     
  5. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #5
    Aug 27, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 80
    Nackia anapga mzigo cloudz
     
  6. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #6
    Aug 27, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
    hata mimi nasupport sbbu cku hizi matangazo mengi aina tofaut tofaut kuna saut yake.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Aug 27, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    jamaa nimemiss kweli, jamaa alikuwa mzuri sana kwenye kuendesha kipindi,
    saizi wamemuweka kilaza gani sijui kipindi kinaboa sanatuu!
     
  8. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #8
    Aug 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kijana ametimuliwa sababu ambazo ni ngumu kuzithibitisha labda time tu ndio itasema kweli...uteja wa unga....na kusadikika tabia za ushoga!!!mbaya sana
     
  9. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #9
    Aug 27, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hii kali
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Yule alikuwa anaonekana tu.
     
  11. L

    Leornado JF-Expert Member

    #11
    Aug 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yaani unamfukuza mtu kazi kisa ni shoga?Kama hzi sababu zitakuwa kweli, basi huu ni uonevu. ushoga una-affect vp utendaji wa kazi?? Labda hilo la unga bt sio kuhisi mtu ni shoga halafu unamtimua kazi. BTW mashoga pia ni watu kama sisi.
     
  12. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #12
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sisi hatujui labda wewe SHOGA utufamishe kama hau affect kitu.
     
  13. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Kipindi siku hizi kinaboa sana!
    Kinaendeshwa na mtangazaji ambaye ni invisible! Sauti yake mbayaaa
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    He kumbe Invisible ni mwanamama wa kitanga.
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahah...
    Angalia jamaa asikupige ban!!
     
  16. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Atakuwa ananionea maana wewe ndio umesema yule mwanamama anayetangaza uswazi ndio invisible
     
  17. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #17
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145



    kampuni inaitwa ONE PLUS communication ni ya Ruge mutahaba ipo mikocheni B ni PR agency MD wake ni fina mango a.k.a kimada wa Ruge..
     
  18. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #18
    Aug 27, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    ha ha ha una maanisha Shufaa kifaruhande? demu ana ngeli nzuri yule..anajiita Meena Brilliant Keeka
     
  19. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #19
    Aug 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    kama mna bifu vile...
     
  20. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #20
    Aug 27, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Kwa nini?
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...