Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mussa Hussein (East African Radio/ TV)

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Kudadadeki, Dec 17, 2010.

  1. K

    Kudadadeki Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, sijamsikia kwa muda sasa mtangazaji wa East African Radio Mussa Hussein.

    Binafsi, nakifuatilia kwa ukaribu kipindi cha "Super Mix" (9am- 1pm weekdays). Siku za karibuni kipindi hicho kinaendeshwa na Comedian Zebwela na somebody Baruti (Shalobalo), je wana jamvi, kuna yeyote out there anayejua updates za Mussa ?

    Nawakilisha !
     
  2. K

    Kudadadeki Member

    #2
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu, mbona hamchangii hii thread ???

    Kama hii thread ni "Scrap", then tell me so.....

    It will be great feedback and nitapost thread mnazozipenda eg, mabinti kukaa uchi/ kutovaa kufuli, kufumaniwa/ kufakamiwa etc.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Dec 20, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Kijana,
    Nakuonya acha matusi!
    Hapa si Uswazi ...right?
    Heshimu wanajukwaa ili uheshimiwe!...Next time sitakuvumilia.
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Dec 20, 2010
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ukiona hivyo ujue huyo mtu siyo celeb kwani kuonekana katika tv ndo uceleb...basi yule mzee wa itv kipindi cha huduma ya kwanza tungemjua wote......
     
  5. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #5
    Dec 20, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Mhh ni nani huyu bwana? Mussa Hussein?
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Dec 20, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hapana ni swali zuri lakini huenda na wengine hawajui kama mimi na wewe ndio maana hawajajibu
     
  7. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #7
    Dec 20, 2010
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    who is that??is he a musician?????
     
  8. K

    Kudadadeki Member

    #8
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG] Originally Posted by Kudadadeki [​IMG]
    Wakuu, mbona hamchangii hii thread ???

    Kama hii thread ni "Scrap", then tell me so.....

    It will be great feedback and nitapost thread mnazozipenda eg, mabinti kukaa uchi/ kutovaa kufuli, kufumaniwa/ kufakamiwa etc.





    Du, PJ acha vitisho.... Wayajua matusi weye ???
     
  9. K

    Kudadadeki Member

    #9
    Dec 20, 2010
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Nope, Radio Presenter. Pia uendesha kipindi cha "USWAZI" pale East African TV.
     
  10. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #10
    Dec 20, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35

    Why, don't you make a call to E.A. radio au EATV and ask? Kama unavyoona, hapa hakuna hata mtu ambaye yuko tayari kukujibu swali lako!!
     
  11. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #11
    Dec 20, 2010
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hii sio JF niijuayo, ingekuwa ile niijuayo ungeshapata jibu muda mrefu wa maswali yako. Mussa Hussein alikuwa presenter pia kipindi cha USWAZI cha EATV, pia EA Radio. Ameacha kazi kwa sasa. sijui yupo wapi hata mimi.
     
  12. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,448
    Likes Received: 795
    Trophy Points: 280
    Wewe mwenyewe ndo Musa husein,, unataka kujua kama ushakua celeb.
    Hatukufahamu.
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiona kimya hivi mkuu ujue kuw huyo mti si celeb kihivyo
     
  14. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwani Tanzania tuna maceleb kihivyo????? Hatuna A list Celebrities hapa...... We start form W I think...... Kwa hiyo na huyu jamaa is among hao.... kwa waliokuwa wanaangali East African TV au Radio watakuwa wanamjua
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Dec 23, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    As the Great Thinkers........ tumem let down kudadeki ameuliza swali 17th Dec. na leo 23rd. Hakuna Jibu..... Hapa kuna wengi hakiharibiki kitu... kwahiyo hata mtu angemuulizia mtu ambaye hajulikani kabisa kutoka redio ya mbao huko kijijini inabidi watu wangemjua na kumpa mtu jibu...., So in short we have failed on this...,
     
  16. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2010
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    JF bwana, hahahahahahaha hii nayo kali? hivi inawezekana huyu jamaa akawa ndio yeye? anataka kujua kama yeye ni Celebu? Ama kwa hakika kazi ipo!
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,934
    Likes Received: 343
    Trophy Points: 180
    Hili swali sijapata niko sirias mwenye kujua aliko atuleze manak kile kipindi chao cha ea radio ck hiz hata hakinipi nilijaribu kuwapigia cm niwaulize nilivyojibiwa nkaona hapa kuna shari tu!
     
  18. n

    nndondo JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 1,094
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    mimi huyo anayeuliziwa simjui lakini nataka ku comment on Zembwela kuwa mtangazaji wa radio, ni jambo la kuchekesha na la kinyaa, hii inaonyesha ni jinsi gani hawa jamaa wa IPP media wamechoka, huyo zembwela hajui kitu elimu ndogo sana, exposure sifuri sasa ukisikia akijaribu kumhoji mtu na kuchambua hoja ndio utajua ni namna gani IPP inaendeshwa kwa mazoea na viongozi waliokosa upeo. Hali kadhalika kipindi cha 45 minutes kipindi kizuri lakin hawana presenter kabisa, nasikia viongozi wao wanaendekeza kuabudiwa na ubabe badala ya utaalamu. kwa kweli hawana content kabisa hawa jamaa mimi hata leo hii ukiniambia ni kipindi gani kizuri kwenye hii media siwezi kukujibu zaidi ya hivyo vipindi vya msimu vya majadiliano ya katika vinavyoendeshwa na watu wa nje ya kituo. Lazima mama `joyce abadilishe namna y uendeshaji wa hivi vipindi ama sivyo hata hiyo taarifa ya habari iliyoshehena matakwa ya mengi yenye kigeugeu kibao yatatushinda. Mlimani TV kwa sasa wako juu kwa habari kuliko wao wameendekeza mapambano na Clouds TV badala ya kufanya tofauti, huko EATV ndio kabisa Regina na shoga yake Lidia wanajua wenyewe wanachofanya,
     
  19. K

    Kana Amuchi Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndondo umewahi kusikiliza hicho kipindi anachotangaza Zembwela na Baruti kati ya saa3 asubuhi hadi saa 7 j3 hadi Ijumaa? nadhani bado hujasikiliza. Binafsi nimeshangaa kusikia kutoka kwako kuwa kumbe zembwela hana elimu ya kihiivyo! naomba nikushauri uanze kusikiliza kuanzia leo halafu uje uandike tena comments kwenye hii hii thread. Na ufanye tathmini ya kina kwa kulinganisha maudhiui na mantiki ya kipindi cha Zembwela ( kinaitwa super mix) na vipindi vingine vinavyorushwa muda kama huo katika redio nyingine, na pia vipindi vya aina hiyo kutoka redio nyingine kwa masaa mengine ya siku. Siongelei vipindi vingine vya redio hiyo au vyombo vingine vya IPP, naongela hiki cha Zembwela. Sikuambii analysis yangu, nina imani wengine watachangia na wewe mwenyewe utakuja kuchangia tena kama ni mtenda haki na unajali maadili ya kutoa maoni bila upendeleo. Mnyonge mnyongeni...... tena yuko hewani sasa hivi tune 87.8 fm
     
  20. only83

    only83 JF-Expert Member

    #20
    Apr 27, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Una matatizo wewe..sasa kama ulikuwa huna uhakika na thread yako ulipost ya nini...?
     
Loading...