Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mussa Hassan "Mgosi" umechemsha kwa masharti haya!!

Discussion in 'Sports' started by Lucchese DeCavalcante, Jul 17, 2011.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mshambuliaji wa Simba Mgosi ambaye ameambiwa wazi kiwango chake kimeshuka na hahitajiki kwenye kikosi cha kocha wa Simba Mganda Moses Basena, ametoa masharti mazito kwa timu inayomuwania ya Villa Squad.

    Kwa mujibu wa gazeti la Dimba leo amotoa masharti yafuatayo;

    1. Anataka katika mkataba wake awe anafanya mazoezi jioni tu,

    2. Acheze mechi za Dar pekee na si zitakazo kuwa zinachezwa mikoani

    Kwa mtaji huu na kama hawa ndio wachezaji wa kutumainiwa na kutegemewa timu ya taifa hatutafika popote miaka nenda rudi, yaani mchezaji umeshuka kiwango unatoa masharti kama haya...
     
  2. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #2
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kichaa huyo
     
  3. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #3
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kocha analalamika kuwa wachezaji wa kibongo wanacheza mechi chache sana ndo maana wanaperfom kidogo yeye anataka afanye mazoezi jioni na acheze mechi za dar huyo kweli hamnazo inaelekea uvivu na ustaaa ndo umefanya kiwango chake kishuke ila hao ndo wachezaji wa kibongo hata aje ferguson na msaidizi awe mourinho kwa style wabongo tutabaki kuwa kichwa cha mwendawazimu
     
  4. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #4
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mambo yetu ya Kagame Cup bado yanawafuata hi hi hi hi
     
  5. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,893
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mzimu wa Jangwani huo..!!(?)
     
  6. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kuna siku nilienda taifa ilikuwa inacheza Yanga na timu ya nje basi yeye akiwa amepakiwa katika gari la Kaseja akashuka na kwenda kuomba pesa kwa Kassim Dewji ambaye alimpatia noti kadhaa bila kuhesabu jamaa alifurahi kinoma, niliumia sana kuwa wachezaji wetu bado wako tegemzi kiasi hicho kumbe hata mazoezi hawafanyi sasa mafanikio ya kucheza soka ulaya yatakuja kweli?
     
  7. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    kashakuwa maarufu huyo sasa hivi utasikia na yeye anaigiza filamu! mara katoa single yake, nk
     
Loading...