Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musoma wamkabidhi Nyerere barua ya Msimamo wao Dhidi ya Bunge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mgeni wenu, Jan 13, 2012.

  1. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Wakazi wa Mji wa Musoma juzi wametoa kauli ya Maandishi(Barua)kwenda kwa Spika inayotaka Maamuzi na mapendekezo yote yaliamuliwa,kupitishwa au kuridhiwa na Bunge Yazingatiwe na si Vinginevyo.
    Baadhi ya mambo yaliyoko kwenye barua hiyo ni
    1 Mapendekezo yaliyotelewa na kamati ndogo ya Bunge dhidi ya Jairo na wenzake yafanyiwe kazi.
    2 Hawataki kuona Ongezeko la posho linafanyika kwa Wabunge peke yake.
    3 Upanuzi wa Bandari ya Musoma ufanyike na sio kuhamisha bandari hiyo na kuipeleka Musoma vijiji eti kwa Kuwa CCM haikushinda.
    Wakazi hao pia mbali na Barua pia wameambatanisha Mahudhurio yao zaidi ya watu Elfu tano walioweka saini na Mahali wanapoishi,pia wamepeleka nakala hizo kwa vyama vyote vyenye uwakilishi Bungeni....
    MY TAKE:Badala ya Watanzania wengi kulalamika kwa Maneno ni Bora walalamike kwa Maandishi na kuonesha umoja wao bila Itikadi kuhusu maslahi ya Nchi nawakilisha..
     
  2. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Lovely,nchi nzima tungekuwa hv lazima serikali ingekuwa inaeleweka japo kidogo,
     
  3. Tango73

    Tango73 JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2012
    Joined: Dec 14, 2008
    Messages: 1,668
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    HOngera wana musoma, tupo nyuma yenuna aluta kontinua! bunge letu limezidi kulala! jairo na wenzake lazima wafikishwe mbele ya sheria, haswaa luhanjo na uttoh!
     
  4. a

    asmara Member

    #4
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ;;;,,,,,,,,,,,kukaa nyuma ni kuwazomea watu hao bali Unatakiwa kuwa bega Kwa bega nao.
     
  5. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #5
    Jan 13, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    mfano mzuri
     
  6. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tulizoea kulalamika vijiweni bila Kuchukuwa Hatua,sasa tumeuona Mwanga BIG UP Musoma(itikadi Nyuma)Tanzania kwanza
     
  7. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,453
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hiyo
     
  8. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 601
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Huu ni mfano mzuri wa kuigwa na wote.
     
  9. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,340
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    kwanini uwe nyuma yao??acha kuwarudisha nyuma,kua mbele yao ili tujue kweli, unauchungu na nchi yako.
     
  10. R CHUGGA

    R CHUGGA Senior Member

    #10
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wilaya kama kumi zikifanya hivi nadhani serikali itabadilika!!
     
  11. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Angalau hata tano tu
     
  12. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #12
    Jan 13, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    nyuma yao unafanya nini tena!!!kwani we wa Tanga au Mombasa!!!
     
  13. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Tunangoja pia Hatua za vitendo
     
  14. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kabati lipo tena kubwa tu zitatupiwa humo
     
  15. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    kauli yako ina chembe chembe za ukweli kabisa
     
  16. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mwanzo mzuri wa uwajibikaji, wananchi tukishika hatamu na kufanya maamuzi ya msingi kama haya, nchi itasonga mbele.
     
  17. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Watu wa pande hizo wanajua kudai haki! Sio wengine tumebaki kuremba tu kila siku huku umaskini unazidi kutufunika! Natamani kanda ya kati nao wangekuwa na huo mwamko!
     
  18. M

    MALAGASHIMBA Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 7, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hao jamaa sio wa kuchezea,Nyangwine anafahamu
     
Loading...