Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musoma mjini vicent nyerere ,chadema

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Innolee, Nov 2, 2010.

  1. I

    Innolee Member

    Nov 2, 2010
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukisikia jina hilo la heahima hapa nchini Tanzania ...Muasisi wa CCM ...Lakini descendants wake wanajua hii sio CCM ile aliyoiasisi baba yao......Intelligent people thinks in this way ..hongera nyerere wa chadema....