Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musoma mjini ni ya CHADEMA!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MwanaCBE, Oct 2, 2010.

  1. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Sasa naweza kutamka kwa uhakika kuwa Musoma Mjini itakwenda kwa Nyerere wa CHADEMA. Kila nilikopita kati ya watu 10 ni 2 au 3 ndo CCM, waliobaki wote CHADEMA.
     
  2. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    I suppose ana undugu na Rais (former) Nyerere ... Inaonekana hii ni a very open-minded family.
     
  3. u

    urasa JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kasoro chizi makongoro tu
     
  4. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Safi, cha muhimu ni kuhimizana kujitokeza kwa wingi kupiga kura na kuzilinda.....
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Asante kwa taarifa nzuri sana hiyo. Je uliwauliza pia kama wamejiandisha kupiga kura??
     
  6. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Wamejiandikisha. CCM walijaribu kununua baadhi ya shahada kama elfu 3 maeneo ya Nyakato, CHADEMA kama kawaida yao wakainasa issue kama ilivyo na kuwaanika jukwaani. Kwa hakika nimetoka Musoma leo jioni CCM wamepoteana kabisa. Nyerere ana sera zinazotekerezeka kwa watu wa chini na ana data mpaka za vikao vya ndani kabisa vya siri wanazopanga CCM. Na kama kawa ya CHADEMA data zote huwa wanazimwaga jukwaani na huwa zina kuwa za kweli kwa kuthibitishwa na watu hao hao wa CCM walioichoka.
     
  7. i

    igoji Member

    #7
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 65
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Chadema ina changamoto ya kulinda kura, CCM wamejipanga vizuri waweze kushinda kwa njia yoyote!!!!!!! eg Kawe tunashuhudia mchezo mchafu wa kuchakachua majina ya wapiga kura, NEC inahusika. chadema mu wa train vijana waadilifu ili waweze kulinda kura zenu zisiibiwe hasa kwenye majimbo ambayo mna uhakika wa ushindi. like Kawe, Vunjo, musoma, Arusha mjini,etc. lindeni kama vijana wa Tarime au Moshi mjini wanavyofanya.
     
  8. QUALITY

    QUALITY JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2010
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli kwa CCM. Na hizo shahada wakizinunua, zinawasaidiaje kushinda? Ebu nijuze
     
  9. Negotiator

    Negotiator JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wakinunua wewe unayeunga mkono upinzan unashindwa kupiga kura. Then ile kura uliyoshindwa kupiga wewe inapigiwa m2 wa ccm na kuingizwa kinyemela kwene kituo ulichojiandikisha
     
  10. c

    chibhitoke Member

    #10
    Oct 3, 2010
    Joined: Jun 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana nilikuwa maeneo ya Mkuranga pale mjini napiga dawa ya viatu, kulikuwa na vijana kama kumi wakasema jamaa waliodai ni CCM wamewafuata kununua shahada kwa Tsh 5,000 wale vijana wakasema pamoja na dhiki tulizonazo hata kwa Tsh 30,00o hawauzi shahada zao- bIG up vijana
     
Loading...