Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musoma ipo wapi?Tanzania yenye amani au?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Apr 8, 2012.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Watu kadhaa wamefariki mkesha wa pasaka na wengine wengi kujeruhiwa kwa mapanga huko musoma!Jamani huko musoma kuna utawala gani?mbona matendo ya unyama hayaishi?source ITV news
     
  2. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135


    Tunahitaji kumkabidhi Mungu mkoa huu na kumuomba apeleke roho ya amani pale. Mkoa huu unatia doa sana taifa letu. Hakuna kinachomshinda Mungu tukiomba kwa dhati.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 551
    Trophy Points: 280
    Ni hataree aisee,polisi wa huko wanakula mshaara wa bure tu!
     
  4. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Sasa hawa ndugu zetu Wakurya kama wameamua kuishi hivyo, let it be so! Ukipanda mahindi, utavuna mahindi. Utawala ufanyeje. Uweke askari police kwa kila raia kwa ajili ya ulinzi?
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bhita ni bhita mura
     
  6. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
  7. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umesikia hiyo mahari jamaa kapeleka tarime?

    • panga la kaka
    • bunduki ya baba
    • sime ya mama
    • shoka la mjomba
    • upinde wa binamu
    • gongo
    • mbegu za bangi.
    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]
    [​IMG]


    [​IMG]
     
  8. C

    C programming JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    tarime.....mwita malanya,chacha wacha chacha,matindee lete
     
  9. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,224
    Likes Received: 364
    Trophy Points: 180
    Wewe umekaririshwa Mkoa mzima wa Mara wanaishi wkurya tu?!!! hii JF sio pahala pa majungu ukitaka kuleta habari hapa uje na habari inajitosheleza support ur argument with eveidence..u should not speak from the line of sentiments or hatred....Mkoa ule una makabila karibu 20 wewe unaowajua ni wakurya tu!!!..mbona mikoa mingine hata Handeni juzi kuna watu wameuana kwa mashoka hilo nyie hamuoni...au wale nao wakurya?!! acheni uzushi wenu nyie mnalishwa sumu na CCM ili mtuchafue...
     
Loading...