Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Musoma balaaaaaaaaaa.

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by ypointer, Nov 1, 2010.

  1. y

    ypointer Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huku musoma mambo yamekwenda mrama baada ya mtu mmoja anaye sadikika kuwa mwanachama wa CCM kuingilia maandamano ya CHADEMA na kumjeruhi mtu 1....Na matokeo yake kupigwa nusu ya kuuwawa na kupelekea kulazwa hospitali ya mkoa:A S-baby::A S-baby::A S-baby::puke:
     
  2. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    This is nice to hear km alikuwa mwana ccm
     
  3. y

    ypointer Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [poleni sana huko ila kuweni makini na hao watu
     
  4. N

    Nampula JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 26, 2007
    Messages: 254
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hatari jamani..........
     
  5. M

    Mwafrika JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,491
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    wewe nawe acha unafiki na upuuzi, mara useme kuwa uko musoma

    na kisha unaandika as if hauko musoma..... mafisadi wa ccm kwa unafiki mnaboa sana

    Umejiunga leo tu na posts zako mbili lakini unataka kuleta ujanja ujanja wa kitoto hapa .... goooshi mafisadi mnauzi kweli
     
  6. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,435
    Trophy Points: 280
    Tukiruhusu dhambi ya ubaguzi itugawe kwa kisingizio cha itikadi zetu,tujue tunajidanganya..hatutapata usingizi kupoteza damu za ndugu zetu..kwa kua baada ya mambo yote kupita bado tu wamoja! Mungu Ibariki Tanzania!
     
Loading...